HAYA TENA STYLE KAMA HII BADO BONGO HAIJAFIKa


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,952
Likes
32,792
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,952 32,792 280
Style kama hii usije ukapigana na mtu
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
duuuh kilo mbili za nywele tu.
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Hahahahahahahaaaa...lol
Steel wire weka nyuma
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,315
Likes
15,289
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,315 15,289 280
Huyo kasuka rasta kama za marehemu YONDO SISTER
 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,371
Likes
202
Points
160
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,371 202 160
Staili hii inanikumbusha Biblical Samson,yule wa Delila
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
wabongo hawaachi kitu bwana, wameshindwa kukopi vya maendeleo tu! mbongo hata ukimwambia kwamba kujipaka mavi ya binadamu ni fasion mbona anajipaka. we bongo mtu nguo za kulalia anavaa mchana kweupe unadhani kawaida hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983