Haya tena gari yangu hiyo mnasemaje wabongo


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000


Mnasemaje kuhus hiyo gari yangu nikiileta hapo Dares-Salaam kuna njia za kupita hilo gari langu?
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,875
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,875 1,500
unayo au yakununulia kwenye picha?kwanza unajua hata bei za magari wewe...ebu kuweni na akili hata kidogo kama ya kuku..
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
kwa hii rangi usipite njia za jangwani
MKUU Amavubi Kwa Rangi tu Wana Yanga wataiharibu gari yangu? au kwa ushabiki wangu?
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
unayo au yakununulia kwenye picha?kwanza unajua hata bei za magari wewe...ebu kuweni na akili hata kidogo kama ya kuku..
Mkuu jamii01 Ulaya hata kama huna pesa ukipata wazamini wa kazini kwako boss wako akikuzamini

unapata gari hata la mkopo mkuu sipo bongo nipo majuu gari huku ni kitu cha kawaida watu wanaangalia una pesa kiasi gani Bank

hawaangalii una gari au nyumba majuu gari au nyumba ni vitu vya kawaida mkuu majuu huwezi kufananisha na huko kwetu bongo ukiwa

na Gari unawapata mademu kirahisi huku kinachoangaliwa una pesa kiasi gani Bank mkuu amka umelala wewe.............
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
MKUU Amavubi Kwa Rangi tu Wana Yanga wataiharibu gari yangu? au kwa ushabiki wangu?
Ni kweli kaka si waona hata Davis Mosha alinunua Ferrari ya Bakhresa kwa kuwa tu ni ya njano
 
Last edited by a moderator:
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Utaendesha barabara gani....zaidi utaweka roho yako juu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Gari kama hiyo utakua waiendesha Masaki - Posta tu, huku kwingine kuna tutaz kama ugomvi, mfano hapa Migombani karibu na kwa JK au kule Akachube
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Utaendesha barabara gani....zaidi utaweka roho yako juu
Mkuu MadameX nitakuwa nayo silaha kiunoni pamoja na body guard wangu mmoja nitakuwa ninatembea nae unasemaje?

Gari kama hiyo utakua waiendesha Masaki - Posta tu, huku kwingine kuna tutaz kama ugomvi, mfano hapa Migombani karibu na kwa JK au kule Akachube
Mkuu watu8 kwani nikiwa na silaha kiunoni utanijuwa?ukijaribu kutaka kuniibiwa nakuwasha nayo unasemaje?
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Mkuu MadameX nitakuwa nayo silaha kiunoni pamoja na body guard wangu mmoja nitakuwa ninatembea nae unasemaje?

Mkuu watu8 kwani nikiwa na silaha kiunoni utanijuwa?ukijaribu kutaka kuniibiwa nakuwasha nayo unasemaje?
Loh! hiyo silaha labda yawe manati...ila kama ni cha moto wazee wa Mabwepande lazima watakuwinda
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Loh! hiyo silaha labda yawe manati...ila kama ni cha moto wazee wa Mabwepande lazima watakuwinda
Mkuu watu8 Silaha itakuwa ni ya moto sio manati si unajuwa wazee wa Mabwepande shida yao uwape pesa tu mambo yote watayamaliza wao wenyewe Mwenye Pesa sio Mwenzio....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,449
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,449 2,000
Traffiki lazima wakukamate watatoa visingizio kibao nakumbuka kama mika miwili iliyopita wakati mabasi haya ya mchina yale yenye kamba za kusimamia kwa ndani hasa yale yanayoenda Mbagala lilishakamatwa kwa kusimamisha abiria, wakaambiwa hii ndio model yake jamaa wakagoma kabisa, source ilikua ITV
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,294
Points
1,195
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,294 1,195
we mzizi hausboi wa wazungu (if its true ur abroad) ur mindless.. kila ck picha za net, mara gari yang mara nyumba lol..
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Mzizi umenikumbusha mbali sana enzi zangu za utotoni, tulikua tunakaaga kando ya barabara kuu na kugombania magari, utaskia 'langu hiloo, nimeliwahi mimi', sometimes zilikua zinapigwa kabisa!!

Hiyo mashine ukitua nayo bongo ndo itakua msiba wako!! its either majambazi au virusi!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
unayo au yakununulia kwenye picha?kwanza unajua hata bei za magari wewe...ebu kuweni na akili hata kidogo kama ya kuku..
mbona umekuwa mbogo mkuu? Raha jipe mwenyewe.
Ukiwa unapenda Ferrari na huna hela za kununua, basi ukipata mtoto mpe jina hilo
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Usipogongwa within a week or two sijui!!!
Mkuu Thanda mtaniloga silileti Ng'ooo imeshafika mpaka na kugongwa ajali tena? khaa nilikuwa na mpango wa kulileta hilo gari silileti tena nimeshaghairi
 

Forum statistics

Threads 1,295,165
Members 498,180
Posts 31,202,051
Top