Haya sasa....


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,926
Likes
46,531
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,926 46,531 280
Hii print screen hapa chini ni moja ya profiles za mdada anayetafuta mtu wa kucheat naye. Kuna watu wanasemaga eti wanawake hawachitigi bila sababu - sijui hata maana yake ni nini. Hapo chini pasemapo "Preferences and encounters I am open to" soma jinsi mdada anavyojielezea. Kaolewa, anatafuta infii, ila hana mpango wa kumwacha mumewe!

Chonde chonde mlio kwenye ndoa. No one is safe from infidelity. No one.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
edit aisee....naona errors tu...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,926
Likes
46,531
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,926 46,531 280
Print screen imekataa. Ignore the post.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
kabla ya kuignore...ni mbongo au sio mbongo????
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Madudu gani umetuwekea leo ? haya ni matatizo ya kukesha Calabash nenda kalale mkuu ULEVI NOOMA!
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,311
Likes
1,819
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,311 1,819 280
Anatafuta mtu wa kuchiti au wa kuchati nae? Mimi najua wamama walio kwenye ndoa wanachati tu hawachiti.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,926
Likes
46,531
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,926 46,531 280
Anatafuta mtu wa kuchiti au wa kuchati nae? Mimi najua wamama walio kwenye ndoa wanachati tu hawachiti.
Hahahaa stop it Nyumba Kubwa! Anatafuta mwanamme wa kumtomba! Kutomba/kutombwa ndiyo kuchati? Hebu acha masikhara yako bana.
 
O

Oak

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
O

Oak

Member
Joined Sep 6, 2011
34 0 0
Nyani Ngabu; Hahahaa stop it Nyumba Kubwa! Anatafuta mwanamme wa kumtomba! Kutomba/kutombwa ndiyo kuchati? Hebu acha masikhara yako bana.

Mkuu maneno makali sana hayo tumia tafsida
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,966
Likes
24,225
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,966 24,225 280
Hahahaa stop it Nyumba Kubwa! Anatafuta mwanamme wa kumtomba! Kutomba/kutombwa ndiyo kuchati? Hebu acha masikhara yako bana.
La haula, sasa naamini kweli Al jununi fununu. Unanshangaza!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,926
Likes
46,531
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,926 46,531 280
Nyani Ngabu; Hahahaa stop it Nyumba Kubwa! Anatafuta mwanamme wa kumtomba! Kutomba/kutombwa ndiyo kuchati? Hebu acha masikhara yako bana.

Mkuu maneno makali sana hayo tumia tafsida
Hapa twalonga jahara bana. Nakshi nakshi za nini?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
NN Kuacha ku nanili au kunaniliwa ni chaguo la mtu au matatizo fulani na si ndoa....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,926
Likes
46,531
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,926 46,531 280
NN Kuacha ku nanili au kunaniliwa ni chaguo la mtu au matatizo fulani na si ndoa....
Namaste Afrodenzi. Mbona kama vile umepotea njia.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,721
Members 475,675
Posts 29,298,545