haya ndo mandhari ya same boys high school , for more info valencevictor@ymail.com

Kwakoko mountain!!!!!! Long time sana nimepita hapo!!!! by then ndio ilikua full Same boys Sec....Haaaaa haaaaa!!!!
 
Kumbe same boys ni mlima daah!!
 
Kiingereza chako hafifu sana. I think hujui kiingereza kabisa. Too bad

i waz @ hurry xo i hve 2 write like dat infact ngeli napiga and dat z my subject na pia naomba utambue kuwa hapa tunachokihataji ni kuwa semantical straight foward ka unafatilia grammar utajiju bye!
 
siku izi watoto ni wengi sana humu bora shule zifunguliwe tu
 
Kwakoko mountain!!!!!! Long time sana nimepita hapo!!!! by then ndio ilikua full Same boys Sec....Haaaaa haaaaa!!!!

mkuu ata Mimi nilipata bahati ya kusoma hapo,nimepanda sana kwakoko na kwenda masandare achilia mbali kwenda kwenye kuni na ile ndinga ya shule,unakumbuka shida ya maji pale same?
 
i waz @ hurry xo i hve 2 write like dat infact ngeli napiga and dat z my subject na pia naomba utambue kuwa hapa tunachokihataji ni kuwa semantical straight foward ka unafatilia grammar utajiju bye!
mods tunaomba kitufe cha dislike.
 
Same secondary school unforgettable memories.. Kwakoko, masandare, kishaa e.t.c. Hivi shida ya maji imeisha hapo????

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…