Haya ndiyo yanayotukera sisi wanaume

Haya ndiyo yanayotukera sisi wanaume

Sasa mbona kama unafanya usengenyaji? Naamini hapa wenzi wenu hawatajua kama ni yupi mwenzi wake, heri mkajenga ujasiri wa kumueleza uso kwa uso
 
Sasa mbona kama unafanya usengenyaji? Naamini hapa wenzi wenu hawatajua kama ni yupi mwenzi wake, heri mkajenga ujasiri wa kumueleza uso kwa uso

Hapa tunasaidiana mbinu za kutatua tatizo mapanga3 . Ukishamjua adui ako vzr ni rahisi sana kuishinda hiyo vita
 
Dah....hawa ni viumbe dhaifu...mwalimu wao kipofu....sasa wewe wanaokupeleka mperampera sijui tukuite nani?[emoji13] [emoji13]
 
Kinachonikera kwa mwanamke kupenda kuongea, kuwasiliana, kukaa na kuchekacheka ukijumuisha na kufanyiana masihara nawanaume wengine hata km hana mahusiano nao wa kimapenzi hi tabia inanikera sana niliachanaga na Dem kwa sbabu hii.
inakera sana hii tabia .......janamke la namna hii kuliwa huwa ni rahisi sana ......ukiona mwanamke ana hii tabia jihadhari naye huwa wana element za umalaya ndani yake......mwanamke anayejiheshimu huwa anaishi kwa mipaka na kujitambua ili asimfedheheshe mwanaume wake.......!
 
Back
Top Bottom