• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Haya ndio mambo ya Simiyu.

Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Points
195
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 195
Ukifika katika mkoa wa Simiyu utapokelewa kwenye magari kwa sauti nzuri za watoto wakukukaribisha ununue aidha karanga au mahindi yakuchemsha.

Katika mikoa ya kanda ya ziwa wasukuma endapo mtu ni mganga na anataka kwenda kuanzisha maisha mapya sehemu nyingine mtu huyo huenda tu na pale mizimu yake itamtuma ajenge basi mara moja huanza kujenga pasipo kujua kiwanja ni cha nani.

Nilifanikiwa kufika katika kijiji cha Itongo ktk wilaya ya Busega na kukuta mkutano wa kijiji.

Mkutano huo ulikua na ajenda mbili ya kwanza uchawi umezidi kijijini hapo na ya pili ametokea mganga toka Bariadi na majini yake yamemtuma kuishi hapo hivyo viongozi wanaomba wanakijiji wachange feda ili kumjengea nyumba mganga huyo.


Sasa wandugu je haya yanatokea katika vijiji vingine.
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
265
Points
195
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
265 195
Hii nayo kali sana kwa karne hii
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0
tatizo hawa mwamini mungu aliye hai.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,391
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,391 2,000
Sukumaland elimu CCM waliwanyima kwa nguvu zote.
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,580
Top