Haya ndio mambo ninayoyaona huku Ughaibuni

Rijali jandoni

JF-Expert Member
Apr 5, 2018
1,864
2,000
mimi nipo state of mato grosso do sul i hapa ila nasikia mambo yake,kikubwa kama amefanya kashfa mtoeni tuuu hamna namnaa inaonyesha mmechhoka poleni sanaa

sometimes it's better to sacrifice a finger in order to save the head
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
6,261
2,000
Mkuu na mm pia nipo hapa LA paz. Ila hii habari in ngeni kwangu. Ila gavana alisha jimilikisha jimbo hakuna wa kumtoa coz dady ake alisha mrithisha
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
24,924
2,000
Gentamycine anatafutwa nchini hii siku ya tatu?baada ya kuwa na tabia ya kuzurula nchi za watu,ukikutana naye mwambie mambo yameiva pia huko kwao puerto rico
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
15,304
2,000
Kitwanga ..... Ulevi
Makonda .... Makasha/Makontena ya Bandarin 20
Mkuuu sarufi uliyotumia ni ya darasa la kwanza rudi shule ukasme Elimu bure mpaka Sekondari kwa sasa. Mhe. Makonda anawanyima usingizi wanaume wa Dar kinoma. Yaweza kuwa wewe ni drug dealer, Mdau wa Shisha, mtelekeza watoto..
Daaaaah Kaka Bashite washikishe adabu mpaka wanyoooke.
naibu sheriff ni nani
 

Zawadini

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
1,630
2,000
Nusura nianguke kwa kizunguzungu!! Wenyeji wa ukanda wa pwani Kaskazini Mashariki wakati mwingine huuita ugonjwa huu kwa jina la KISUNZI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom