Haya ndio maisha ya Mbwana Samatta

pwilo

JF-Expert Member
May 27, 2015
3,513
2,000
Huyu jamaa anamueka sana benchi Samatta, sijui tumuendee kwa Babu daluga moja tu benchi mwaka mzima
Wa Africa sisi tunaangalia pesa hata akicheza dakika 5 lakini pesa inaingia ndo maana Oby Mikel pale Chelsea anapiga pesa huku yupo bench anaingia dakika za mwisho ila mzungu hafanyi ujinga huo
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
1,726
2,000
Wa Africa sisi tunaangalia pesa hata akicheza dakika 5 lakini pesa inaingia ndo maana Oby Mikel pale Chelsea anapiga pesa huku yupo bench anaingia dakika za mwisho ila mzungu hafanyi ujinga huo
Kweli kabisa
 

kancher

JF-Expert Member
Dec 19, 2015
459
500
Huyu jamaa anamueka sana benchi Samatta, sijui tumuendee kwa Babu daluga moja tu benchi mwaka mzima
Maombi yako Mungu kayasikia,, we mutu hatarii sana,,, jamaa atakuwa nje miezi isiyopungua minane...
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,705
2,000
ila wabongo bana, badala tuombe mafanikio yetu tunaombea anayeshindana na sisi ashindwe.

Samata apige ngozi amzidi jamaa si jamaa ashuke samata awe juu.
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
10,519
2,000
No wonder wasomi wa Tanzania wana hasira hadi basi... utawasikia "tatizo shule...!" wakati wenyewe na madigrii yao bado wanaminyana kwenye madaladala!! Hivi we Mbwana hata Form IV yenyewe si ilikuwa tia maji tia maji wewe??!!
 

GedsellianTz

JF-Expert Member
Jul 5, 2016
1,290
2,000
Ndio maana naomba mungu nipate mtoto wa kiume na nina dream za kumpeleka ulaya ili awe mwanasoka, bongo sio mahala pazuri kwa soka
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,057
2,000
Wale professional wezi wa kukwapua nguo zilizo a ni kwa huko wakienda watakufa na njaa.Kila la kheri mbwana kaza buti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom