Haya ndio maamuzi magumu ya Lowassa Vs Magufuli

Haya ndio maamuzi magumu ya Lowassa Vs Magufuli

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Mh. Lowasa

1. Alivunja mkataba kati ya city water na serikali ikashinda kesi

2. Alisimamia kidete katika kubatilisha matumizi ya maji ya ziwa victoria dhidi ya mkataba wa kikoloni.
na hivyo kupelekea watanzania kuanza kunufaika na maji ya ziwa victoria.

3. Alisimamia kwa nguvu uanzishwaji na ujenzi wa shule za kata lakini alivyotoka serikalini utekelezaji ukawa wa hovyo.

4. Alitaka kuvunja mkataba wa Richmond lakini mamlaka za juu zikaingilia.

5. Alitoa kauli iliyosababisha nchi ya malawi kuufyata baada ya kuleta ***** ***** dhidi ya Tanzania.

Ongeza ya kwako

Magufuri


1. Alikamata meli ya samaki kwa mbwembwe na hivyo kuitia hasara serikali mabilioni ya shilingi kwa kushindwa kesi mahakamani.

2. Alisimamia uvunjwaji wa kituo cha mafuta kule mwanza na serikali ikashindwa kesi na hivyo kupata hasara ya mamilioni.

3. Hana kauli nzuri kwa watanzania pale aliposema watakao shindwa kulipa nauli ya kivuko cha kigamboni wapige mbizi

Ongeza ya kwako
 
6.Kahama chama kilichomlea bila kigugumizi
 
Alifanya maamuzi magumu ya kujiuzulu uwaziri Mkuu baada ya kukua na haia ya kukwima fedhamza umma
 
Kafanya maamuzi magumu ya kukwiba fedha za umma kupitia Richmond na kusababisha hasara kubwa kwa serikali
 
maamuzi ya magufuri ni kusimamia uuzwaji wa nyumba za serikali kwa bei ya chee na baada ya hapo mawaziri wapya wakawa wanapangishiwa hotelin.

Ni maamuzi magumu hayo
 
mh. Lowasa

1. Alivunja mkataba kati ya city water na serikali ikashinda kesi
uongo

2. Alisimamia kidete katika kubatilisha matumizi ya maji ya ziwa victoria dhidi ya mkataba wa kikoloni.
Na hivyo kupelekea watanzania kuanza kunufaika na maji ya ziwa victoria.
uongo ule ule wakujivika utukufu


3. Alisimamia kwa nguvu uanzishwaji na ujenzi wa shule za kata lakini alivyotoka serikalini utekelezaji ukawa wa hovyo.

sera ya chama na serikali pia ipo kwenye mkakati wa brn

4. Alitaka kuvunja mkataba wa richmond lakini mamlaka za juu zikaingilia.
mtafute mkeo na watoto wakinda gate uanze kuwasimulia huu uongo

5. Alitoa kauli iliyosababisha nchi ya malawi kuufyata baada ya kuleta ***** ***** dhidi ya tanzania.
pambafu inamaana hata rais wetu hukuona jitiada zake pamoja na waziri wa mambo ya nje kweli umelewa vibaya na divai ya lowasa

ongeza ya kwako
????????????

magufuri


1. Alikamata meli ya samaki kwa mbwembwe na hivyo kuitia hasara serikali mabilioni ya shilingi kwa kushindwa kesi mahakamani.
serikali sheria hazikuwa sawa fuwatilia swala la mipaka ya bahari

2. Alisimamia uvunjwaji wa kituo cha mafuta kule mwanza na serikali ikashindwa kesi na hivyo kupata hasara ya mamilioni.

3. Hana kauli nzuri kwa watanzania pale aliposema watakao shindwa kulipa nauli ya kivuko cha kigamboni wapige mbizi

ongeza ya kwako

pokea majibu ya ukweli
 
Back
Top Bottom