Haya mapenzi acheni tu jamani

Haya mapenzi acheni tu jamani

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Posts
1,403
Reaction score
2,550
Nimetoka dukani asubuhi hii kunua kanzu yangu nzuri na kibaragashia kwa ajili ya ijumaa ndugu zanguni.

Nimeaga naenda kanisani misa ya saa 12, kumbe nilipita zangu kwa washikaji zangu kina Rama, kupata A, B,C. za maeneo yapi wanauza kanzu za bei chee.

FB, nimeshabadilisha jina siku hizi najiita Omar bin Shafii. badala ya jina langu halisi Nebuchadnezzar John.
Marafiki wanaonifahamu wameshituka sana.

Jana jumamosi kuna wanajumuia yetu wamekuja kututembea hapa home ili kujua kinachoendelea. Wameimba nyimbo na kufanya sala ili kama ni mapepo yatoke maana sio kitu cha kawaida kubadilika kiasi hicho. Kuua soo niliwaahidi kurudi nyuma na kutazama mapito ya zamani.

Najua hamtaamini ila ukweli ni kwamba, siku hizi sinywi pombe wala situmii kitimoto. Hii ni kitu haram, Kitab kitukufu kinakataa.

Haki ya nani siku Aisha ukiniacha lazima nikuteketeze kwa gunia sita za mkaa.

#KingNebu.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
"....Najua hamtaamini ila ukweli ni kwamba, siku hizi sinywi pombe wala situmii kitimoto. Hii ni kitu haram, Kitab kitukufu kinakataa..."[emoji40][emoji40]

Unatuambia Ukrito unaruhusu unywaji wa Pombe[emoji33][emoji33][emoji33]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimetoka dukani asubuhi hii kunua kanzu yangu nzuri na kibaragashia kwa ajili ya ijumaa ndugu zanguni.

Nimeaga naenda kanisani misa ya saa 12, kumbe nilipita zangu kwa washikaji zangu kina Rama, kupata A, B,C. za maeneo yapi wanauza kanzu za bei chee.

FB, nimeshabadilisha jina siku hizi najiita Omar bin Shafii. badala ya jina langu halisi Nebuchadnezzar John.
Marafiki wanaonifahamu wameshituka sana.

Jana jumamosi kuna wanajumuia yetu wamekuja kututembea hapa home ili kujua kinachoendelea. Wameimba nyimbo na kufanya sala ili kama ni mapepo yatoke maana sio kitu cha kawaida kubadilika kiasi hicho. Kuua soo niliwaahidi kurudi nyuma na kutazama mapito ya zamani.

Najua hamtaamini ila ukweli ni kwamba, siku hizi sinywi pombe wala situmii kitimoto. Hii ni kitu haram, Kitab kitukufu kinakataa.

Haki ya nani siku Aisha ukiniacha lazima nikuteketeze kwa gunia sita za mkaa.

#KingNebu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Ni uamuzi wako, kuachwa kupo, huna haja ya kumuadhibu kiasi hicho, kila kitu kina mwisho wake, cha muhimu muwe tayari kuridhia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Love on air baby!!!
Twambie wajisikiaje eti, ukisikia jina Aisha??
Je ukiikumbuka harufu yake taam?
Na je vile anatabasamu mnapokutanisha macho😉
Je pale ujilazapo pembeni yake?? Pale mambo yote ya nje yanapogeuka upuuzi??
Je bado hujatamani dunia isombwe tu na maji mbaki wawili
Na je vipi unapommiss hutamani kuwa kama ndege upae angalau umwone tu, umguse tu😊😊😊
Love is a beautiful thing❤️
Enjoy Neb


 
Umenikumbusha kuna mtu aliwahi kujiapiza kulipiza kisasi humu

Akaainisha miakakati yake ya kulipiza kisasi, hatua kwa hatua

Na akaahidi kuleta mrejesho, mpaka kesho hajulikani huyu mwamba aliishia wapi

Wewe huna tofauti na wanaosomesha wachumba, wanaojengea wajumba kwenye viwanja vyao... Siku nikisikia ulijinyonga sitashangaa
Nimetoka dukani asubuhi hii kunua kanzu yangu nzuri na kibaragashia kwa ajili ya ijumaa ndugu zanguni.

Nimeaga naenda kanisani misa ya saa 12, kumbe nilipita zangu kwa washikaji zangu kina Rama, kupata A, B,C. za maeneo yapi wanauza kanzu za bei chee.

FB, nimeshabadilisha jina siku hizi najiita Omar bin Shafii. badala ya jina langu halisi Nebuchadnezzar John.
Marafiki wanaonifahamu wameshituka sana.

Jana jumamosi kuna wanajumuia yetu wamekuja kututembea hapa home ili kujua kinachoendelea. Wameimba nyimbo na kufanya sala ili kama ni mapepo yatoke maana sio kitu cha kawaida kubadilika kiasi hicho. Kuua soo niliwaahidi kurudi nyuma na kutazama mapito ya zamani.

Najua hamtaamini ila ukweli ni kwamba, siku hizi sinywi pombe wala situmii kitimoto. Hii ni kitu haram, Kitab kitukufu kinakataa.

Haki ya nani siku Aisha ukiniacha lazima nikuteketeze kwa gunia sita za mkaa.

#KingNebu.



Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umenikumbusha kuna mtu aliwahi kujiapiza kulipiza kisasi humu

Akaainisha miakakati yake ya kulipiza kisasi, hatua kwa hatua

Na akaahidi kuleta mrejesho, mpaka kesho hajulikani huyu mwamba aliishia wapi

Wewe huna tofauti na wanaosomesha wachumba, wanaojengea wajumba kwenye viwanja vyao... Siku nikisikia ulijinyonga sitashangaa

Sent using Jamii Forums mobile app
Yule jmaa sio waliienda kumtoa yeye mhanga kweli[emoji2][emoji2]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nimewahi kua mlokole na msabato ajili ya papuchi, haya mapenzi yaacheni tu... hakuna jinamizi baya kwa mwanadam ka kupatwa kwa mapenzi, waliowahi pitia wanajua
 
[emoji23][emoji23]Nimecheka
Kumbe umebadili kwa ajili ya bi aisha
Mzee kama haujabadili kutoka moyoni mambo ya dini achana nayo tu rudi ulipokuwepo
Hivi unajua hata mimi nina mpango huo?
 
Back
Top Bottom