Ati haina hasara
Kweli kabisaWapenda sifa wengi ni wajinga na wajinga hawajui hasara.
Mkuu kuna uhusiano gani kati ya bahiri na hayo maneno katika picha hapo juu.mtazamo tu.
hata watu bahiri huwa wanapenda sifa kwa ubahiri hivyohivyo.
Bahiri (frugal) anaogopa hasara na hata kutumia pesa zake. Ila Bado kuna mabahiri wengi wapenda sifa.Mkuu kuna uhusiano gani kati ya bahiri na hayo maneno katika picha hapo juu.
Nataka kujifunza kitu.
0 - 0 = 0 ni sifuri ileile kuthibitisha usemi wako! yaani masikini hana cha kupotezaMASIKINI HAFILISIKI
Mimi ni mzima wakuu.View attachment 976675