Horseshoe Arch JF-Expert Member Joined Aug 10, 2009 Posts 13,402 Reaction score 12,792 Jun 12, 2016 #21 adden said: We acha tu afu mume akirudi usiku kalewa anataka mzigo!!wanawake wote peponi asee Click to expand... Hii sheria ya kuingia peponi moja kwa moja bila Visa imepitishwa lini mkuu?
adden said: We acha tu afu mume akirudi usiku kalewa anataka mzigo!!wanawake wote peponi asee Click to expand... Hii sheria ya kuingia peponi moja kwa moja bila Visa imepitishwa lini mkuu?
Password JF-Expert Member Joined Feb 17, 2011 Posts 777 Reaction score 1,083 Jun 12, 2016 #22 Unakuta litoto likija kukua linasahau kama lina mama lenyewe ni mademu tu wa kihaya na kichaga mama linamsahau na baada ya yote mama bado anamsamehe.tuitumie hiyo picha kukumbuka tumetoa msaada gani kwa wazazi mpaka hapa tulipo
Unakuta litoto likija kukua linasahau kama lina mama lenyewe ni mademu tu wa kihaya na kichaga mama linamsahau na baada ya yote mama bado anamsamehe.tuitumie hiyo picha kukumbuka tumetoa msaada gani kwa wazazi mpaka hapa tulipo
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,580 Reaction score 870,235 Jun 12, 2016 Thread starter #23 Horseshoe Arch said: Hii sheria ya kuingia peponi moja kwa moja bila Visa imepitishwa lini mkuu? Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Horseshoe Arch said: Hii sheria ya kuingia peponi moja kwa moja bila Visa imepitishwa lini mkuu? Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]