La udaku lipi hapo?hilo moja la udaku haliaminiki
Simple mathematics Chief.....Tumchukue 30+32 jibu tugawanye kwa mbili, iwe wastani..
Sawa,Tumchukue 30+32 jibu tugawanye kwa mbili, iwe wastani..
HakikaSimple mathematics Chief.....
Afuuu watu wanasema somo la hesabu gumu!!!?
Bora lipi ? lililoandika 1930 au 1932 na je ukweli sahihi ni upi?Magazeti bora kabisa
Inaweza kuwa 1930, mzee wetu mkubwa alifariki 2017 alizaliwa 1935 hakuzeeka that way
Na jingine linamilikiwa na Wakenya likiwa na ajenda yakehilo moja la udaku haliaminiki
Watu mnajua mamboNa jingine linamilikiwa na Wakenya likiwa na ajenda yake
Hivi uhuru na lile la mzalendo liko wapi kweli jamaniMagazeti bora kabisa
Hayana watejaHivi uhuru na lile la mzalendo liko wapi kweli jamani
Ok hata wapika vitumbua hakuna!!Hayana wateja
YOk hata wapika vitumbua hakuna!!