Haya jamani karibuni kwa Bi Mkora tule cha weekendi!

Haya jamani karibuni kwa Bi Mkora tule cha weekendi!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Posts
14,630
Reaction score
4,267
6771397599_ed8c69dfd6_b.jpg



Hisani ya Maggid Mjengwa
 
Mkuu Ab-Titchaz kaugali kenyewe mbona kadogo kadogo 🙂🙂🙂 si kataishia tu kwenye meno 🙂🙂

Hapa unakula healthy/quality na sio quantity mazee!...:biggrin:
 
  • Thanks
Reactions: BAK
lol! Sasa ukipiga tonge tatu za mtu mzima mwenye akili timamu 🙂 🙂 kaugali kamekatika!!!! inabidi iwekwe sufuria nyingine jikoni unasubiri hadi appetite inapotea! 🙂
 
lol! Sasa ukipiga tonge tatu za mtu mzima mwenye akili timamu 🙂 🙂 kaugali kamekatika!!!! inabidi iwekwe sufuria nyingine jikoni unasubiri hadi appetite inapotea! 🙂

Hapo ndipo unakosana na mama watoto. Ukiingia nyumbani na hali ikiwa kama hii unamwambia atundike maji jikoni
hata kabla hujaanza part one...lol. Ukisubiri umalize kisha uitishe ugali mwengine nadhani appetite italosti.

...or better yet, unamtuma dogo awahi kwa mama n'tilie na kibakuli kidogo...lol!
 
Mambo kama haya yanakufanya utamani home to say the least. Chakula kina vutia kisha kina mswano!!!!
....Siku hizi Mkuu huhitaji kuwa Bongo ili kupata msosi kama huu...hata bamia na nyanya chungu zimejaa tele kwenye masupermarkets ila inategema unaishi wapi. Miaka michache iliyopita vyakula vya kwetu ilikuwa ni nadra sana kuvipata siku hizi vinapatikana kwa wingi tu hata kwenye masupermarkets...na kuna wengine wanaagiza Bongo vile vyakula wavitakavyo kila baada ya muda fulani.

 
Menu imekaa vizuri ingawa si ya kula mwanamme wa shoka kwa upande wa matunda lol ....hayavutii AB...

...Umesikia harufu ya kuvutia ya samaki wa kukaangwa kisha kuungwa hadi umeamka lol! 🙂🙂 Mzima FL1?
 
...Umesikia harufu ya kuvutia ya samaki wa kukaangwa kisha kuungwa hadi umeamka lol! 🙂🙂 Mzima FL1?


hahahah si unajua sisi na samaki
Nilikuwa napiga kitabu kidogo,ndo nikaona nichungulie JF ..mara ugali na samaki limao na pilipili mbuzi kwa pembeni..
Hivi BAK unaweza kupata ,menu hii asubuhi?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
hahahah si unajua sisi na samaki
Nilikuwa napiga kitabu kidogo,ndo nikaona nichungulie JF ..mara ugali na samaki limao na pilipili mbuzi kwa pembeni..
Hivi BAK unaweza kupata ,menu hii asubuhi?

Hahahahah lol! Kama appetite yako inaruhusu kuanza na ugali asubuhi basi sioni tatizo 🙂🙂...lakini mie pamoja na kuwa mpenzi mkubwa sana wa ugali lakini si wa asubuhi subuhi lol!
 
Hahahahah lol! Kama appetite yako inaruhusu kuanza na ugali asubuhi basi sioni tatizo 🙂🙂...lakini mie pamoja na kuwa mpenzi mkubwa sana wa ugali lakini si wa asubuhi subuhi lol!

Kijini kwetu tunaanza na ugali asubuhi wa motooo uko kwenye chungu na nyama ya ng'ombe unashushia na maziwa ya mgando kwa afya.. ni ngumu lakini ,,
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kijini kwetu tunaanza na ugali asubuhi wa motooo uko kwenye chungu na nyama ya ng'ombe unashushia na maziwa ya mgando kwa afya.. ni ngumu lakini ,,

....Bomba sana hiyo FL1, ngoja siku moja nijaribu 🙂🙂 ukishazoea kama baada ya wiki unaweza kuondoka nao sambamba hahahaha lol!
 
Back
Top Bottom