Haya hapa makundi matatu muhimu yanayoiunga mkono CCM

Haya hapa makundi matatu muhimu yanayoiunga mkono CCM

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Posts
2,204
Reaction score
3,339
Nimejaribu kufanya utafiti wangu na nimegundua ccm inaungwa mkono na makundi 3 yafuatayo:

1. Kundi la kwanza ni la watz ambao hawajielewi na wala hawajui ni kwa nini wanaipigia chapuo ccm. Hawa ukiwauliza kwa nn watamchagua mgombea wa ccm?? Majibu yao utasikia;bora tuwape hao hao tuliowazoea..au tunaogopa tukiwapa upinzani itatokea vita. Ki-msingi majibu ya aina hii ni ya mtu aliyekata tamaa,ni wa kumhurumia.

2. Hili ni kundi la wafaidika na mfumo-ccm. Hawa wanahofu na nafasi zao za utumishi kuwa shakani km ccm itaondolewa madarakani. Hawa ni wale wanaoishi kwa dili,hawa wako tayari kutumia kila walichonacho kuhakikisha ccm inabaki. Hili ndo kundi kubwa,linalojumuisha viongozi,wagombea na hata wafanyabiashara wanaonufaika na mfumo wa sasa wa utendaji serikalini.

3. Hili ni kundi lenye nongwa na Lowassa. Kundi hili linaongozwa na Mzee Mwanakijiji Dr.W.Slaa na mkewe. Hawa viongozi wa kundi hili,hata ukiwasikia wanachopinga km una akili,utajua kwamba ni WIVU ndo unawasumbua. Hivi kweli hata kwa akili ya kawaida tu,unawezaje kumkataa mtu ambae amekubali akiingia ataanzisha upya mchakato wa katiba?? Katiba ndo nguzo muhimu ktk utawala wa nchi. Bahati nzuri,wameishia kupata aibu karibu kwa kila kitu walichojaribu kufanya kufifisha harakati za mabadiliko.

Tar.25.october ndo watajua wote hao juu ya nguvu ya lowassa na ukawa.

Nawasilisha.
 
Last edited by a moderator:
Ongezea kundi la Wasanii na wanamichezo

Walemavu

Wafanyakazi

Wakulima
 
Kundi muhimu la wanawake ambapo ccm imewaletea Samia Suluhu na hata kwenye mikutano ya CCM wanawake hujaa sana
 
Madereva kupitia umoja wao unaolelewa na Makonda
 
Vijana kupitia Magufuli Cup na Magufuli Clubs zilizotapakaa nchi nzima
 
Wanasayansi wanaomkubali mwanasayansi mwenzao,mainjinia wa kitanzania
 
Jamii ya kiasia na wageni mbalimbali baada ya Chadema na wafuasi wao waliolewa viroba kutishia kuvunja maduka yao
 
Waumini wa dini mbalimbali na hata wapagani kwa kuwa Magufuli amewahakakikishia kujenga umoja
 
kuna mwingine nilikutana naye anauza genge anasema yeye hataki kabisa kusikia mabadiliko kwani mabadiliko ni ww mwenyewe yy kabadilika anajituma kuuza genge anabishana kweli kweli
 
Kundi muhimu la wanawake ambapo ccm imewaletea Samia Suluhu na hata kwenye mikutano ya CCM wanawake hujaa sana
Ni kweli mkuu .
 

Attachments

  • attachment-4.jpeg
    attachment-4.jpeg
    8.4 KB · Views: 731
Wanasayansi wanaomkubali mwanasayansi mwenzao,mainjinia wa kitanzania
Nenda kwa Doctor,Muuguzi au mfanyakazi yeyote wa afya tamka CCM kama hujapigwa konde,hawaipendi serikali wakimkumbuka Dr Ulimboka.
 
Nimejaribu kufanya utafiti wangu na nimegundua ccm inaungwa mkono na makundi 3 yafuatayo:

1. Kundi la kwanza ni la watz ambao hawajielewi na wala hawajui ni kwa nini wanaipigia chapuo ccm. Hawa ukiwauliza kwa nn watamchagua mgombea wa ccm?? Majibu yao utasikia;bora tuwape hao hao tuliowazoea..au tunaogopa tukiwapa upinzani itatokea vita. Ki-msingi majibu ya aina hii ni ya mtu aliyekata tamaa,ni wa kumhurumia.

2. Hili ni kundi la wafaidika na mfumo-ccm. Hawa wanahofu na nafasi zao za utumishi kuwa shakani km ccm itaondolewa madarakani. Hawa ni wale wanaoishi kwa dili,hawa wako tayari kutumia kila walichonacho kuhakikisha ccm inabaki. Hili ndo kundi kubwa,linalojumuisha viongozi,wagombea na hata wafanyabiashara wanaonufaika na mfumo wa sasa wa utendaji serikalini.

3. Hili ni kundi lenye nongwa na Lowassa. Kundi hili linaongozwa na Mzee Mwanakijiji Dr.W.Slaa na mkewe. Hawa viongozi wa kundi hili,hata ukiwasikia wanachopinga km una akili,utajua kwamba ni WIVU ndo unawasumbua. Hivi kweli hata kwa akili ya kawaida tu,unawezaje kumkataa mtu ambae amekubali akiingia ataanzisha upya mchakato wa katiba?? Katiba ndo nguzo muhimu ktk utawala wa nchi. Bahati nzuri,wameishia kupata aibu karibu kwa kila kitu walichojaribu kufanya kufifisha harakati za mabadiliko.

Tar.25.october ndo watajua wote hao juu ya nguvu ya lowassa na ukawa.

Nawasilisha.

Post ya kikuda tu. Unataka ķila mtu afikiri km wewe bogus kabisa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom