Hawara huyu


tembaisdor

tembaisdor

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
29
Points
20
tembaisdor

tembaisdor

Member
Joined Sep 19, 2011
29 20
Kanijia rafiki yangu asubuh hii na mapema nimshauri kwa yaliyomkuta usiku wa jana, wana jamvini kabla sijamshauri naomben mawazo yenu, yy ni hawara wa mume wa mtu sasa jana kulikuwa na harusi ambayo jamaa alipaswa kwenda na mkewe, wakati akimpa updates za yanayojiri harusin kupitia mtandao kwa picha katumiwa pia picha za mke wa jamaa yake kam mbili tatu hivi, harawa kaona hajatendewa haki kutumiwa picha hizo, ndio ugomvi mkubwa ukaibuka, ndio shost kaja asubuh asubuh kuuliza je ni sawa? Je imekaaje, ushauri please !
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Ni sawa, kwani yeye hajui kuwa ni mpango wa pembeni?
Haki gani anayodai au analostahili?

Pls sidhani kama tunatumia vyema nguvu na muda wetu kutoa ushauri kwa hawara. After all hawezi komiti syusaidi kwa hilo.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Sasa kaona kashushwa thamani,kadharauliwa au yeye kaonaje? mwambie atulie yeye hawara hana talaka.....
na mwambie ameze tuu kwani alipokubali kua na huyo mzinzi mwenzie hakujua kama anamke? asijitoe fahamu bure..
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,849
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,849 2,000
wote wapumbavu:aliyemtumia,y alimtumia?inahuuu?alaaaaaaa!
Na aliyetumiwa,y uliruhusu kutumiwa?halafu cjaona y kazi ya nje ilalamike kwan kuna geni hapo?
Ss hapo anataka haki gani hapo?
Mwambie afanye mambo yake asepe
 
hosny

hosny

Senior Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
126
Points
0
hosny

hosny

Senior Member
Joined Dec 9, 2012
126 0
Kanijia rafiki yangu asubuh hii na mapema nimshauri kwa yaliyomkuta usiku wa jana, wana jamvini kabla sijamshauri naomben mawazo yenu, yy ni hawara wa mume wa mtu sasa jana kulikuwa na harusi ambayo jamaa alipaswa kwenda na mkewe, wakati akimpa updates za yanayojiri harusin kupitia mtandao kwa picha katumiwa pia picha za mke wa jamaa yake kam mbili tatu hivi, harawa kaona hajatendewa haki kutumiwa picha hizo, ndio ugomvi mkubwa ukaibuka, ndio shost kaja asubuh asubuh kuuliza je ni sawa? Je imekaaje, ushauri please !
. Kwani yy si hawara au anataka apewe heshima ipi?maana hawara siku zote anakubali hali 7b hana anachotafuta kwa mume/mke wa mtu
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,874
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,874 2,000
hahaha wanawake bana...akili zenu hazipo sawa...hajui kuwa ukiwa hawara wewe ni kugegedwa tuu.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Ni sawa, kwani yeye hajui kuwa ni mpango wa pembeni?
Haki gani anayodai au analostahili?

Pls sidhani kama tunatumia vyema nguvu na muda wetu kutoa ushauri kwa hawara. After all hawezi komiti syusaidi kwa hilo.
Bibie kasahau kama yeye ni mwizi..kanogewa kwa kuonja sasa anataka ale mzima mzima. # Hiyo haipoooo. Amwambie shoga yake, maadam kakubali kuwa 'Hawara ya mume wa mtu basi naakubali yote hayo'. Hawara hatakiwi kuwa na wivu!!!
 
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,129
Points
1,250
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,129 1,250
Do not associate yourself with foolish people b'se u'll end up being as stupid as they are.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,645
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,645 2,000
Huyo shosti wako ni hawara hivyo hana haki yeyote. Kwani yeye anajihisi kaolewa au? Mwambie asijichanganye akili, yeye ni wa kuchapa tu kama vile masikioni, makwapani, kuliwa tigo, kulambishwa koni, na usodoma mwingine autakayo huyo jibaba mshahara ni hilo pango la nyumba.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
yaani tutumie nguvu kumshauri hawara? Hajui kuwa hawara ni sawa na toilet paper unaitumia na kuitupa?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
Huyo shosti wako ni hawara hivyo hana haki yeyote. Kwani yeye anajihisi kaolewa au? Mwambie asijichanganye akili, yeye ni wa kuchapa tu kama vile masikioni, makwapani, kuliwa tigo, kulambishwa koni, na usodoma mwingine autakayo huyo jibaba mshahara ni hilo pango la nyumba.
thread closed loh
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
hahahaha mi namshauri aachane na huyo hawara atafute mwanaume wake! wanaume ni wengi tena siku hizi wengi ni mafundi mno
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Points
1,225
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 1,225
Naililia forum yetu hii masikini inapotea kwa kasi...Yaani mtu analeta UZI anaomba ushauri kuhusu HAWARA wa mtu...duh!
Mtanisamehe may be i am out of this planet world.....
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,429
Points
1,225
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,429 1,225
Mume amemdhihirishia hawara kwamba MKE WAKE yuko kajaa tele akilini kwake!ndo mana hata anamfotoa!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
aliyenyimwa haki ni wife hapo ,inakuwaje mtu upo na mkeo kwenye mtoko wa jioni halafu unapata muda wa kumupdate hawara?
kizazi hiki sijui tunaelekea wapi.
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
hivi hajui kwamba yeye ni hawara na haki ya hawara haijui au niaje,
haki ya hawara kuona wivu lakini hana mamlaka kuchukua hatua mbele ya mke wa mtu
ataishia kutamani tu yeye ataishia kula kwa woga, kwa kuiba, penzi lake ni la haraka haraka
utamu wake ni pale anapomwona mume wa mtu katoroka, na akifika tu, anataman kugedwa
kuliko kuongea maana hamu ya penzi kwake ni kubwa
huyu ni hawara tu,,, hana haki? akitaka kuwa na haki
na atafute mume wake
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,052
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,052 2,000
Jambo limekutoke wewe unasema eti rafiki yako.UMENIUDHI KICHIZI NA SIKUSHAURI CHOCHOTE HAPA.
 
L

Ledwin

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
227
Points
195
L

Ledwin

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
227 195
nachukia watu wanaoiba waume za watu mwambie aendelee tu,yaani anajiaminisha nini sana ache ndoa za watu jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,285,671
Members 494,728
Posts 30,869,980
Top