Complicator
JF-Expert Member
- Aug 23, 2013
- 2,208
- 3,609
Dahh sikuwahi kusoma uzi huu....rest in peace mtikila.
Unaliyosema yanatisha.
Unaliyosema yanatisha.
Alisema nini cha maanaDahh sikuwahi kusoma uzi huu....rest in peace mtikila.
Unaliyosema yanatisha.
Kama upo jf toka hadharaniHuyu mzee ni mjinga sana , hana haki hata ya maandiko yake kupata fursa hapa ni kulidhalilisha jukwaa hili
Alisema usome kwanzaAlisema nini cha maana
Nisome nini? Hizo pumba ulizokusanya na kumwaga hapo? Ila sishangai. Walisema kwamba,kwenye mstari wa mamba,na kenge wamoAlisema usome kwanza
Ningekuwa mzee wa upako a.k.a 'mzee wa bapa' ningekwambia 'acha ubwege' ila bahati yako!watutsi ni wa-Israel weusi......ukiwapinga yatakayo kukuta shauri yakoo............