Haya ndio matatizo ya vijana ambao HAMKUPITIA JKT!
Hao ni vijana mabao kwa vyovyote wako katika idara ya ulinzi na usalama(iwe JWTZ,JKT,Polisi etc)
1.Cheki vichwa vyao-denge kwa utaratibu wa majeshi yote
2.Hiyo bunduki ni SMG(Sub mchine gun) iliyooondolewa kitako-issued to Government forces
3.Alishika bunduki yuko mbele na si nyuma, hivyo hao wengine si watuhumiwa bali wenzake(amasivyo angekuwa nyuma
akiwasindikiza)
4.Mood ya hao vijana-ni lazima wako katika mchakamchaka wa aina fulani, na si shari!
Conclision😛oa na tulia Tz1 na fikiria kujiunga nao!
Hii picha nimeiona kwenye Mjengwa blog,lakini haina maelezo.
Hawa ni wanajeshi au polisi na kwa nini huyo jamaa ana bunduki?
View attachment 54780
Haya ndio matatizo ya vijana ambao HAMKUPITIA JKT!
Hao ni vijana mabao kwa vyovyote wako katika idara ya ulinzi na usalama(iwe JWTZ,JKT,Polisi etc)
1.Cheki vichwa vyao-denge kwa utaratibu wa majeshi yote
2.Hiyo bunduki ni SMG(Sub mchine gun) iliyooondolewa kitako-issued to Government forces
3.Alishika bunduki yuko mbele na si nyuma, hivyo hao wengine si watuhumiwa bali wenzake(amasivyo angekuwa nyuma
akiwasindikiza)
4.Mood ya hao vijana-ni lazima wako katika mchakamchaka wa aina fulani, na si shari!
Conclision😛oa na tulia Tz1 na fikiria kujiunga nao!
Walikuwa wana andaliwa kwenda zanzibar.Haya ndio matatizo ya vijana ambao HAMKUPITIA JKT!
Hao ni vijana mabao kwa vyovyote wako katika idara ya ulinzi na usalama(iwe JWTZ,JKT,Polisi etc)
1.Cheki vichwa vyao-denge kwa utaratibu wa majeshi yote
2.Hiyo bunduki ni SMG(Sub mchine gun) iliyooondolewa kitako-issued to Government forces
3.Alishika bunduki yuko mbele na si nyuma, hivyo hao wengine si watuhumiwa bali wenzake(amasivyo angekuwa nyuma
akiwasindikiza)
4.Mood ya hao vijana-ni lazima wako katika mchakamchaka wa aina fulani, na si shari!
Conclision😛oa na tulia Tz1 na fikiria kujiunga nao!