Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,328
- 144,781
Inasemwa kuwa hii picha ni ya leo huko nchini Ubelgiji.
Bwana Tundu Lissu alikuwa akiagana na Watanzania waishio huko. In
Kisiasa Tanzania, watu kama akina Lissu, CHADEMA, na wafuasi wao wengine ndo wanaonekana, au labda niseme wanapenda kuonekana wako ‘woke’.
Kama hujui maana ya ‘woke’, ingia Google.
Sasa, ina maana hawa jamaa nao hawaiogopi Corona?
Maana hapo hakuna cha social distancing. Hakuna mwenye barakoa.
Yaani kwa ujumla sioni tahadhari yoyote ile.
Labda huenda Lissu na hao wafuasi wake nao wanakubaliana na Rais Magufuli ikija kwenye suala la Corona 😄😄
Bwana Tundu Lissu alikuwa akiagana na Watanzania waishio huko. In
Kisiasa Tanzania, watu kama akina Lissu, CHADEMA, na wafuasi wao wengine ndo wanaonekana, au labda niseme wanapenda kuonekana wako ‘woke’.
Kama hujui maana ya ‘woke’, ingia Google.
Sasa, ina maana hawa jamaa nao hawaiogopi Corona?
Maana hapo hakuna cha social distancing. Hakuna mwenye barakoa.
Yaani kwa ujumla sioni tahadhari yoyote ile.
Labda huenda Lissu na hao wafuasi wake nao wanakubaliana na Rais Magufuli ikija kwenye suala la Corona 😄😄