Hawa wa huku je?


G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
489
Likes
33
Points
45
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
489 33 45
Wadau vp naomba kujua sifa za hawa wanawake wa mtwara wanafahamika vp kimapenzi?
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
We subiri tu, wanakuja wataalam kukueleza vizuri!
 
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
489
Likes
33
Points
45
G spanner

G spanner

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
489 33 45
Any idea abt them plz!
 
Mwadui

Mwadui

Senior Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
102
Likes
2
Points
35
Mwadui

Mwadui

Senior Member
Joined Dec 17, 2010
102 2 35
nasikia ni mahodari wa kukatika kiuno
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
ukitaka kujua uhondo wa ngoma, ingia ucheze!
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,258
Likes
206
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,258 206 160
naskia kabla game halijanza anakufunga kanga kiunoni ili kuwaunganisha vizuri ili mtakapoanza mambo ya tywanga pepeta asikudondoshe chini! maana naskia unaweza kurushwa juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu hadi ukafanikiwa kutema mate dirishani huku game linaendelea! lol!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Wadau vp naomba kujua sifa za hawa wanawake wa mtwara wanafahamika vp kimapenzi?
women will always be women................just like men will always be men..........................hivi kwanini unatarajia watofautiane na wengineo.........just by the strength of vernacular differentiation; you hold a forlorn hope, may upstage bed performances...........
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Wadau vp naomba kujua sifa za hawa wanawake wa mtwara wanafahamika vp kimapenzi?
<br><br><span style="color:#ff0000;">women will always be women................just like men will always be men.</span>.........................hivi kwanini unatarajia watofautiane na wengineo.........just by the strength of vernacular differentiation...........................you cherish a forlorn hope that alone may upstage bed performances...........
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Unaweza urushwe juuu na upokekewe kwenye kiuno style mapenzi najuta kumjua mmojawao ni miongoni mwa wa wanawake ambao wanatongozeka kirahisi sana!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
naskia kabla game halijanza anakufunga kanga kiunoni ili kuwaunganisha vizuri ili mtakapoanza mambo ya tywanga pepeta asikudondoshe chini! maana naskia unaweza kurushwa juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu hadi ukafanikiwa kutema mate dirishani huku game linaendelea! lol!!
<br />
<br />
duh!!umeyajuaje yote hayo mkuu?
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Siku hizi hakuna cha kabila kila mtu kazibuka kivyake, usishangae kuona wa mwisho anakuwa wa kwanza na wa kwanza kuwa wa mwisho, angalia kama mnapendana kwa dhati hiyo tu inatosha
 
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
424
Likes
71
Points
45
jacjaz

jacjaz

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
424 71 45
Ni wanawake wasio na wivu wa kimapenzi,kwao kuwa nae na rafiki yake ni sawa tu ilimradi yeye kapata pia.....Kitandani ni kama wengine tu,suala hapo ni kufundishwa hayo mambo! hata wahehe mauno wanakata...
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
naskia kabla game halijanza anakufunga kanga kiunoni ili kuwaunganisha vizuri ili mtakapoanza mambo ya tywanga pepeta asikudondoshe chini! maana naskia unaweza kurushwa juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu hadi ukafanikiwa kutema mate dirishani huku game linaendelea! lol!!
<br />
<br />
du hiyo sifa too much
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
<font color="#ff0000">women will always be women................just like men will always be men.</font>.........................hivi kwanini unatarajia watofautiane na wengineo.........just by the strength of vernacular differentiation; you hold a forlorn hope, may upstage bed performances...........
<br />
<br />
Kuna wengine hawana juhudi zozote za kukuruka kwenye 6x6
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Kazi kwelikweli,mbona wangu hayuko hivyo?
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438