Hawa serikali iwape Ajiri pasipo mashaka!

BAF

JF-Expert Member
Apr 28, 2017
418
1,000
Vijana wanaomaliza Chuo kuanzia mwaka 2017,2018,2019 na 2020 wapate ajira mapema maana wamejione wenyewe uChungu wa nchi na mwelekeo wa nchi unatakiwa Uweje....wengine mjiari Kwani Boom mmekula ovyo ovyo na kwenda club na hela za boom lakini kwasasa mwanafunzi anaogopa hata kutumia boom vibaya kwasababu ya uchungu wa nchi na maendeleo ambayo anayaraka raisi na uzalendo.Hata hivyo hawa vijana wamepata mkopo kwa Shida na kwa vigezo sahihi!
 

TangataUnyakeWasu

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
1,273
2,000
Vijana wanaomaliza Chuo kuanzia mwaka 2017,2018,2019 na 2020 wapate ajira mapema maana wamejione wenyewe uChungu wa nchi na mwelekeo wa nchi unatakiwa Uweje....wengine mjiari Kwani Boom mmekula ovyo ovyo na kwenda club na hela za boom lakini kwasasa mwanafunzi anaogopa hata kutumia boom vibaya kwasababu ya uchungu wa nchi na maendeleo ambayo anayaraka raisi na uzalendo.Hata hivyo hawa vijana wamepata mkopo kwa Shida na kwa vigezo sahihi!
You might be crazy
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,388
2,000
Kwahiyo hata wazazi wako Walimu kule kijijini nao waachishwe kazi waajiriwe hao wapya?

Vijana wanaomaliza Chuo kuanzia mwaka 2017,2018,2019 na 2020 wapate ajira mapema maana wamejione wenyewe uChungu wa nchi na mwelekeo wa nchi unatakiwa Uweje....wengine mjiari Kwani Boom mmekula ovyo ovyo na kwenda club na hela za boom lakini kwasasa mwanafunzi anaogopa hata kutumia boom vibaya kwasababu ya uchungu wa nchi na maendeleo ambayo anayaraka raisi na uzalendo.Hata hivyo hawa vijana wamepata mkopo kwa Shida na kwa vigezo sahihi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom