Hawa ndo wanaume ninaowapenda humu JF

Hawa ndo wanaume ninaowapenda humu JF

1. Wanaume ambayo wanaandika threads kujiongelea mambo yao au mambo general.

2. Wanaume ambao hawana matusi hata kunapokuwa na hali ya wao kuchokozwa hunyamaza au kupuuza.

3. Wanapenda kushare mambo na wenzao si wachoyo wa taarifa.

4. Si wale hujifanya wao wanajua sana kutongoza kila mwanamke.

5. Wanaojiheshimu na kuheshimu mawazo ya wengine.

Hawa wanaume wapo JF ingawa ni wachache.kuna ambao wanakuja PM kutaka wanawake ukimkataa basi anaamua kukuchafua.wengine wanakuwa na tabia za kike tena za mabaa medi.ukimkataa basi kila ukianzisha thread anakuja kuponda au kama wewe ni mwanamke atakuita mwanaume kwa kukuchagulia ID ya mwanaume ambaye anahisi wewe unamkubali.

Niwachambe na nyie vitoto vya kiume mnaokuja PM Kutongoza.mnatuma picha na namba zenu za simu kwenye picha mnaonekana hata afya hamna.kianaume kina kilo 40-70 kinakuja eti kunitongoza.mmfyuuuu..... nenda kale kwanza upate afya siyo kutafuta pa kufia.

Sijali wala nini....ndo nshasema hivooo...
Kama kwenye hiyo avatar ndio wewe,wenye kilo 40-70 wakupitie mbali kweli aisee
 
Tuanzie hapa kwanza huyu [emoji116][emoji116][emoji116]ni wewe kweli ili tuanze kukusifia maana wanaume tumeumbwa kuwasifia nyie viumbe [emoji39][emoji39]
tapatalk_1571252720952.jpeg
 
1. Wanaume ambayo wanaandika threads kujiongelea mambo yao au mambo general.

2. Wanaume ambao hawana matusi hata kunapokuwa na hali ya wao kuchokozwa hunyamaza au kupuuza.

3. Wanapenda kushare mambo na wenzao si wachoyo wa taarifa.

4. Si wale hujifanya wao wanajua sana kutongoza kila mwanamke.

5. Wanaojiheshimu na kuheshimu mawazo ya wengine.

Hawa wanaume wapo JF ingawa ni wachache.kuna ambao wanakuja PM kutaka wanawake ukimkataa basi anaamua kukuchafua.wengine wanakuwa na tabia za kike tena za mabaa medi.ukimkataa basi kila ukianzisha thread anakuja kuponda au kama wewe ni mwanamke atakuita mwanaume kwa kukuchagulia ID ya mwanaume ambaye anahisi wewe unamkubali.

Niwachambe na nyie vitoto vya kiume mnaokuja PM Kutongoza.mnatuma picha na namba zenu za simu kwenye picha mnaonekana hata afya hamna.kianaume kina kilo 40-70 kinakuja eti kunitongoza.mmfyuuuu..... nenda kale kwanza upate afya siyo kutafuta pa kufia.

Sijali wala nini....ndo nshasema hivooo...
BABA WA TAIFA aliikataa hii dhambi ya ubaguzi unapo sema sisi wenye kilo 40-70 mfyuuu ..Una maana gani?
 
1. Wanaume ambayo wanaandika threads kujiongelea mambo yao au mambo general.

2. Wanaume ambao hawana matusi hata kunapokuwa na hali ya wao kuchokozwa hunyamaza au kupuuza.

3. Wanapenda kushare mambo na wenzao si wachoyo wa taarifa.

4. Si wale hujifanya wao wanajua sana kutongoza kila mwanamke.

5. Wanaojiheshimu na kuheshimu mawazo ya wengine.

Hawa wanaume wapo JF ingawa ni wachache.kuna ambao wanakuja PM kutaka wanawake ukimkataa basi anaamua kukuchafua.wengine wanakuwa na tabia za kike tena za mabaa medi.ukimkataa basi kila ukianzisha thread anakuja kuponda au kama wewe ni mwanamke atakuita mwanaume kwa kukuchagulia ID ya mwanaume ambaye anahisi wewe unamkubali.

Niwachambe na nyie vitoto vya kiume mnaokuja PM Kutongoza.mnatuma picha na namba zenu za simu kwenye picha mnaonekana hata afya hamna.kianaume kina kilo 40-70 kinakuja eti kunitongoza.mmfyuuuu..... nenda kale kwanza upate afya siyo kutafuta pa kufia.

Sijali wala nini....ndo nshasema hivooo...
dah!, kuna watu wanajiamini sana na usalama wao hapa jf.

hivi kumbe mpaka kwenye utawala huu wa mashaka na hofu wa jiwe bado mpo watu mnaotumiana picha na namba za simu!!.
 
1. Wanaume ambayo wanaandika threads kujiongelea mambo yao au mambo general.

2. Wanaume ambao hawana matusi hata kunapokuwa na hali ya wao kuchokozwa hunyamaza au kupuuza.

3. Wanapenda kushare mambo na wenzao si wachoyo wa taarifa.

4. Si wale hujifanya wao wanajua sana kutongoza kila mwanamke.

5. Wanaojiheshimu na kuheshimu mawazo ya wengine.

Hawa wanaume wapo JF ingawa ni wachache.kuna ambao wanakuja PM kutaka wanawake ukimkataa basi anaamua kukuchafua.wengine wanakuwa na tabia za kike tena za mabaa medi.ukimkataa basi kila ukianzisha thread anakuja kuponda au kama wewe ni mwanamke atakuita mwanaume kwa kukuchagulia ID ya mwanaume ambaye anahisi wewe unamkubali.

Niwachambe na nyie vitoto vya kiume mnaokuja PM Kutongoza.mnatuma picha na namba zenu za simu kwenye picha mnaonekana hata afya hamna.kianaume kina kilo 40-70 kinakuja eti kunitongoza.mmfyuuuu..... nenda kale kwanza upate afya siyo kutafuta pa kufia.

Sijali wala nini....ndo nshasema hivooo...
Sawa! Nakuja PM kukusalimia mcute!
 
Nakuja pm na majibu ya mizani halafu uweke angalizo kuanzia kilo ngapi ndio wanaanza kutongoza
 
Mtoa mada nimesha muelewa ki utu uzima....haya vitoto tokeni huko dm tuingie wenye kilo nyingi kama tembo tukanyooshe goti.
 
1. Wanaume ambayo wanaandika threads kujiongelea mambo yao au mambo general.

2. Wanaume ambao hawana matusi hata kunapokuwa na hali ya wao kuchokozwa hunyamaza au kupuuza.

3. Wanapenda kushare mambo na wenzao si wachoyo wa taarifa.

4. Si wale hujifanya wao wanajua sana kutongoza kila mwanamke.

5. Wanaojiheshimu na kuheshimu mawazo ya wengine.

Hawa wanaume wapo JF ingawa ni wachache.kuna ambao wanakuja PM kutaka wanawake ukimkataa basi anaamua kukuchafua.wengine wanakuwa na tabia za kike tena za mabaa medi.ukimkataa basi kila ukianzisha thread anakuja kuponda au kama wewe ni mwanamke atakuita mwanaume kwa kukuchagulia ID ya mwanaume ambaye anahisi wewe unamkubali.

Niwachambe na nyie vitoto vya kiume mnaokuja PM Kutongoza.mnatuma picha na namba zenu za simu kwenye picha mnaonekana hata afya hamna.kianaume kina kilo 40-70 kinakuja eti kunitongoza.mmfyuuuu..... nenda kale kwanza upate afya siyo kutafuta pa kufia.

Sijali wala nini....ndo nshasema hivooo...
Basi mama basii! Umemaliza kinywaji??? Eeh???

Waiter?.?? Waiter???? Ongeza hapa kinywaji haraka.

Tuliza moyo wako mamaa, watoto wamekusikia.
 
Bora humu sijawahi kumtongoza mtu
Wanawake wa JF kumbe mnapata masaibu mengi
 
Back
Top Bottom