Hawa ndo wanasiasa wazalendo: watanzania wote tuwamini na influence yao ni kubwa sana

Nicholas J Clinton

Verified Member
Mar 13, 2014
859
500
Hawa wanasiasa ni wazalendo wa kweli na wanahaminika licha ya changamoto zao za kibinadamu na kati yao wanaweza kuleta ustawi bora wa raia wetu na ndo pekee kati yao wapewe nchi yetu hawa ni pamoja na Dr Slaa, Lowassa, Mbatia na Zitto wanasiasa hawa influence yao ni kubwa sana na tunaitaji kuwapa nafasi ili tulijenge TAIFA
 

hayaland

JF-Expert Member
May 4, 2012
692
500
Zitto hapana,ni mnafiki sana,anajifanya mzalendo huku ni mla rushwa kupindukia.
 

hayaland

JF-Expert Member
May 4, 2012
692
500
zitto kuitwa katika hotel kupewa mrungura hasa taasisi mbalimbali anazozikagua kwenye kamati yake ya bunge.Hafai,ni mwepesi kudanganywa.
 

Mtimbo

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
1,367
2,000
Hawa wanasiasa ni wazalendo wa kweli na wanahaminika licha ya changamoto zao za kibinadamu na kati yao wanaweza kuleta ustawi bora wa raia wetu na ndo pekee kati yao wapewe nchi yetu hawa ni pamoja na Dr Slaa, Lowassa, Mbatia na Zitto wanasiasa hawa influence yao ni kubwa sana na tunaitaji kuwapa nafasi ili tulijenge TAIFA

vipi lipumba mkuu!?au hana influence name uzalendo kumzidi mbatia!?
 

GOTILANGU

Senior Member
Aug 23, 2013
182
0
Kweli maana Lowassa alijaribu na alilofanya linaonekaana zile shule za kata japo na changamoto zake ambazo watawala kwa makusudi wamezifumbia macho zimesaidia mno sijui walifikiri wakihandle atapata sifa sana mzee hata ona chuo cha serikali za mitaa HOmbolo nasikia mzee huyu aliweka usimamizi wake pale ila akipewa LISSU mmh hapana atutayajua mengi abaki hukuhuku hata uwaziri hapana abaki tu mbunge tutampigia kampeni hadi mwisho maana nimeona kwann 2010 mgombea mmoja wa uraisi alisema ni bora yeye akakosa kura za uraisi kuliko LISSU kuwa mbunge
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo naona na omari nundu na maige na babu mwenye hikma na busara za kejeli ni wassera na babu ni kiboko wa kutuletea maendeleo
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,418
2,000
Hawa wanasiasa ni wazalendo wa kweli na wanahaminika licha ya changamoto zao za kibinadamu na kati yao wanaweza kuleta ustawi bora wa raia wetu na ndo pekee kati yao wapewe nchi yetu hawa ni pamoja na Dr Slaa, Lowassa, Mbatia na Zitto wanasiasa hawa influence yao ni kubwa sana na tunaitaji kuwapa nafasi ili tulijenge TAIFA

Hakuna wazalendo Zaidi ya Nyerere na Familia yake hoa wote uliowataja Mungu angekuwa anafunua faili la kila mmoja wao na kutuonesha lazima wahakosi kashfa hata ya udokozi
 

chegreyson

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
945
500
Kweli maana Lowassa alijaribu na alilofanya linaonekaana zile shule za kata japo na changamoto zake ambazo watawala kwa makusudi wamezifumbia macho zimesaidia mno sijui walifikiri wakihandle atapata sifa sana mzee hata ona chuo cha serikali za mitaa HOmbolo nasikia mzee huyu aliweka usimamizi wake pale ila akipewa LISSU mmh hapana atutayajua mengi abaki hukuhuku hata uwaziri hapana abaki tu mbunge tutampigia kampeni hadi mwisho maana nimeona kwann 2010 mgombea mmoja wa uraisi alisema ni bora yeye akakosa kura za uraisi kuliko LISSU kuwa mbunge

Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni,shule za kata zilianza enzi za utawala wa rais wa awamu ya tatu,awamu hii iliendeleza tu programme iliyokuwa imeanza na wakina sumaye na mkapa.
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,595
2,000
Hawa wanasiasa ni wazalendo wa kweli na wanahaminika licha ya changamoto zao za kibinadamu na kati yao wanaweza kuleta ustawi bora wa raia wetu na ndo pekee kati yao wapewe nchi yetu hawa ni pamoja na Dr Slaa, Lowassa, Mbatia na Zitto wanasiasa hawa influence yao ni kubwa sana na tunaitaji kuwapa nafasi ili tulijenge TAIFA

Usipende kutukana watu mkuu.Shetani na Malaika hawachangamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom