Hawa ndiyo watoto wa Nelson Mandela


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
[h=1][/h]
Mandela's daughter Makaziwe Mandela-Amuah, centre, and her daughters Tukwini and Ndileka, right, are thought to have been with him at

His daughter, Makaziwe Mandela, arrived at her father's Johannesburg home
Zindzi Mandela seen leaving her hotel on December 6, 2013 in London
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,136
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,136 2,000
Nachofurahia kwa Wasauzi ni kuwapa watoto wao majina ya asili..............!
Huku kwetu utakuta Mtu ana majina yote ya kukopa...........Johnson Maxwell, Jaquiline Mcdonald, Fredrick Russel.

Kuna wakati nilimuuliza dada mmoja wa Kigogo jina la Mtoto wake akaniambia anaitwa 'Henerii', akimaanisha 'Henry'!!
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Points
1,195
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 1,195
Alikua shujaa wa aina yake
May his soul rest in peace
 
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
785
Points
225
Age
31
Mkubwa ndevu

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
785 225
Mwanza dar go & return ni 320,000/-
So moro itakuwa 200,000/-
Hahaha heneriii tena
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Points
1,195
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 1,195
Nachofurahia kwa Wasauzi ni kuwapa watoto wao majina ya asili..............!
Huku kwetu utakuta Mtu ana majina yote ya kukopa...........Johnson Maxwell, Jaquiline Mcdonald, Fredrick Russel.

Kuna wakati nilimuuliza dada mmoja wa Kigogo jina la Mtoto wake akaniambia anaitwa 'Henerii', akimaanisha 'Henry'!!
Hahahaaaaa......heneri...
Ntacheka siku nzima leo lol
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top