Hawa ndiyo watakaoichagua CCM Igunga?


Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
http://4.bp.blogspot.com/-AsKH2Z88Clc/TnsHmD12aWI/AAAAAAAAq1I/XxfBdMDqg70/s1600/1.%2BMaelfu%2Bya%2Bwatu%2Bwakiwa%2Bwamefurika%2Bkwenye%2Bmkutano%2Bwa%2Bkampeni%2Bza%2BCCM%2Beneo%2Bla%2BMwanzugi%252C%2BKata%2Bya%2BIgunga%2BVijijini%252C%2Bjana..jpg
1.%2BMaelfu%2Bya%2Bwatu%2Bwakiwa%2Bwamefurika%2Bkwenye%2Bmkutano%2Bwa%2Bkampeni%2Bza%2BCCM%2Beneo%2Bla%2BMwanzugi%252C%2BKata%2Bya%2BIgunga%2BVijijini%252C%2Bjana..jpg
Shamrashamra na hoihoi zikirindima katika viwanja vya soko la Mwanzugi Kata ya Igunga Vijijini, baada ya mgombea ubunge wa CCM, Dk. Dalaly Kafumu kuhutubia mkutano wa kampeni jana6. Khadija Kopa wa TOT akihamasisha kwenye mkutano wa CCM eneo la Mwanzugi Kata ya Igunga Vijijini
http://1.bp.blogspot.com/-9HpEzlh2Bq4/TnsG-u59j-I/AAAAAAAAq1A/kkNbXS7kkus/s1600/4%2BMratibu%2Bwa%2Bkampeni%2Bza%2BCCM%2BIgunga%252C%2BMwigulu%2BNchemba%2Bakihutubia%2Bmaelfu%2Bya%2Bwatu%252C%2Bkijiji%2Bcha%2BMwanzugi%2BKata%2Bya%2BIgunga%2BVijijini%2Bjana.jpg
4%2BMratibu%2Bwa%2Bkampeni%2Bza%2BCCM%2BIgunga%252C%2BMwigulu%2BNchemba%2Bakihutubia%2Bmaelfu%2Bya%2Bwatu%252C%2Bkijiji%2Bcha%2BMwanzugi%2BKata%2Bya%2BIgunga%2BVijijini%2Bjana.jpg
Mratibu wa kampeni za CCM Igunga, Mwigulu Nchemba akihutubia maelfu ya watu, kijiji cha Mwanzugi Kata ya Igunga Vijijini jana
http://4.bp.blogspot.com/-xve60Ernzaw/TnsGlCIW17I/AAAAAAAAq0o/speZI9qkPBs/s1600/6.%2BKhadija%2BKopa%2Bwa%2BTOT%2Bakihamasisha%2Bkwenye%2Bmkutano%2Bwa%2BCCM%2Beneo%2Bla%2BMwanzugi%2BKata%2Bya%2BIgunga%2BVijijini.jpg
6.%2BKhadija%2BKopa%2Bwa%2BTOT%2Bakihamasisha%2Bkwenye%2Bmkutano%2Bwa%2BCCM%2Beneo%2Bla%2BMwanzugi%2BKata%2Bya%2BIgunga%2BVijijini.jpg
Maelfu ya watu wakiwa wamefurika kwenye mkutano wa kampeni za CCM eneo la Mwanzugi, Kata ya Igunga Vijijini, jana wakimsikiliza mwanamuziki wa Taarab Khadija Kopa kutoka kundi la TOT.

MY NOTE: Hawa watoto wanaojzwa katika mikutano ya CCM ndiyo wapiga kura? Au ni kutaka kuwaongopea watanzania kwamba wanajaza watu katika mikutano yao.

Nawasilisha kwa wanaJF
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
3
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 3 0
mtu mzima mwenye akili timamu atakwenda kusikiliza nini kwenye mkutano wa ccm, watoto wanakwenda kusikiliza taarabu
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
181
Likes
3
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
181 3 35
naona watoto wengi tu hapo!!! nao wanavitambulisho vya kupigia kura????
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,512
Likes
497
Points
180
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,512 497 180
Msijekuta wanagawia watoto shahada hao!!!!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,838
Likes
4,200
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,838 4,200 280
watoto nyomi wameenda kucheki maigizo ya kina Joti. aiseeee.....
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Hivi shule zimefungwa Igunga?
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
vuta subira tu, tarehe 2 oktoba 2011 sio mbali sana, tutaona wapiga kura wako wapi. Uchaguzi haishindwi kwa picha za umati mkubwa watu uwe wa watoto wa shule, vijana hata wazee. Uchaguzi unashindwa kwa kura zinapigwa na watu walijiandikisha na ambao wataenda kwenye vituo vya kupiga kura siku ya kupiga kura na kupiga kura zao kwa usahihi. Hayo mambo mengine yote ni ngonjera tu.

Kwanza naamini kuna watu wengi sana ambao hawaendi kwenye mikutano na mikusanyiko mingine ya kampeni lakini siku ya uchaguzi wanawahi mapema kwenye vituo vya kupiga kura na kutumia haki yao kutoa hukumu kupitia karatasi ya kura na kisanduku.

Hivyo nasema tena tufute subira kwani wahenga walisema subira yavuta heri
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Hivi kwanini CCM inatumia 'nguvu' nyingi sana katika jimbo la Igunga?
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
9,721
Likes
11,980
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
9,721 11,980 280
..inamaana hata Mh mkapa anawahutubia hao watoto?
 
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
238
Likes
1
Points
0
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
238 1 0
Kweli ccm maji ya shingo .
 
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
wanakwenda na pipi wanawagawia watoto ndiyo maana wako wengi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,146
Likes
22,569
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,146 22,569 280
Taifa la leo ni hao vijana na watoto.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Wanaandaa wapiga kura wa 2050 Baada ya kukaa bench kwa zaidi ya miaka 50 kama chama pinzani wanaandaa mtaji wao
 

Forum statistics

Threads 1,213,495
Members 462,160
Posts 28,480,032