Hawa ndio mizigo na vizigo nchini Tz.


U

USILALE

Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
U

USILALE

Member
Joined Dec 17, 2013
19 0 3
Eti wewe ni mzigo nambari 1? Kama wewe sio mzigo, nipe orodha ya mizigo na vizigo hapa nchini Tz.
 
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
232
Likes
2
Points
0
Age
28
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
232 2 0
kwanini niwe mimi bana wakati nalipa kodi.ebo weka hawa
1.mulugo
2.kapuya
3.lowassa
4.lukuvi
5.nape
6.kinana
5.maghembe
6.nchimbi
7.yusuf
8.juma
9.emma
10.makinda
11.rose
12.mdee
13.asha
14.amina
15.jenista
16.jenina
17.joyce
18.mwanaasha
19.baraka
20.macopolo
21.william
22.john
23.nasib
24.jamaica
25.swedeen
26.agha khan
27.odama
28.mavoko

29.alex
30.jumanne
31.kayaga
32.agata
33.kenneth
33.julius
34.amani
save hao wengine nitakutumia baadaye
 
A

ANT JAY

Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
A

ANT JAY

Member
Joined Dec 31, 2013
34 0 0
jaman mm cpooooooo mloopo mnajijuaaaa au ntajeeeeeeeeeee!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,673
Members 481,004
Posts 29,707,053