hawa mbona wamepotea??


B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
@Figanigga na Washawasha mzee WA "nalog off"


Siwaoni hawa majamaa au ndo wanashinda pm

Hayya mtawafikishia salamu zao
........Mia
 
Last edited by a moderator:
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,998
Likes
4,461
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,998 4,461 280
@Figanigga na Washawasha mzee WA "nalog off"


Siwaoni hawa majamaa au ndo wanashinda pm

Hayya mtawafikishia salamu zao
........Mia
Nadhani kwa sababu ya mgao mkubwa wa umeme
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Ngoja nikawacheki kwa mama muuza.saiz watakua wameshaamkia kitoch
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,161
Likes
1,690
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,161 1,690 280
@Figanigga na Washawasha mzee WA "nalog off"


Siwaoni hawa majamaa au ndo wanashinda pm

Hayya mtawafikishia salamu zao
........Mia
ulikuwa ni mwendo wa maandalizi ya kufunga mwaka kaka ila tupo
Nalog off
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Kuhusu #figganigga mzee wa mia mulize Heaven on Earth
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,201
Members 482,034
Posts 29,800,166