Havi ukiwa na Gari ndio uto.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Havi ukiwa na Gari ndio uto....

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 9, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Inaelekea huyu jamaa ndio tabia yake maana hadi number za gari ametoa kama ili akimpakia msije mkasema ameondoka na gari namba 'T XXX CCM'
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchawi wa Mjapani hauongopi.
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukichunguza hii gari ubao wa namba ya gari hua unakaa pembezoni kwasababu ya hiyo towing bull bar.
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wa tandikaaaaaaaaa
     
  6. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Kupata mimba kwa watoto wa shule ni kiherehere chao"- By JK
     
  7. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Muangalieni yule mama kwenye daladala nyuma, anatamani hiyo 'lifti' angepewa yeye. 'Jiulize Je, tuko wanagpi?' dunia Imekwisha wakuu.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Mara ngapi umeshaombwa lifti na watoto wa shule? Watoto wa siku hizi wanatamaa na wavivu ajabu. Enzi zetu ukionekana umesogelea tu gari ya mtu kesho staff room utaenda kujieleza na kuzodolewa hadi ulie machozi ya damu. Wakatazeni watoto wa shule kupanda lifti jamani.
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mimba azikwepeki kwa mtindo huu
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Vinapendeza mno afu vinapenda starehe na pesa,lazima vitafunwe,kila mzazi amfunde mwanae,ukimwacha wakufundishie wenzio matokeo ndo hayo
     
  11. D

    Diga Diga Senior Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mbona mimi huwa sina bahati ya kukutana navyo? Vinapatikana wapi zaidi?
     
  12. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    chips yau yai na kuku tu unamaliza kila kitu lol mabazazi haya yanayoharibu watoto wa wenzao na wao watoto wao wanaharibiwa hapahapa duniani we ngoja tuu
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,189
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Alivyoinama kidogo kama anatoa hela vile ameweka kwenye kadroo pale kwenye dash board
     
  14. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    noop umekosea sio kwenye dashbody anatoa kutoka kwenye mfuko wa suruali wa upande wa kulia huku anamwangalia usoni binti arembue macho loooh!! kwishnehi student
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwanamke ana power ya kukufanya ufungue hata senti ya mwisho uliyokuwa umeificha kwenye mfuko wa ndani ukaiacha familia yako ikilala njaa. Usimdharau mwanamke.
     
  16. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wa ilalala
     
  17. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    ahhaa wapi?
     
  18. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    wapi wewe alikuwa anammfungulia mlango wa nyuma halafu unaweza kuchukua lifisi kama hili linajifanya limwanafunzi kumbe li bar maid
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,189
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Yote yanawezekana maana hata ukipita kwenye maeneo ya vyuo mtu anaweza akawa anaishi kwenye compound ya chuo au maeneo jirani na wanafunzi na yeye anajifanya mwanafunzi kama na wewe hujapitapita chuo unaweza ukajua kweli. Nakumbuka enzi zile za boarding mkiwa na disco mnaalika shule ya wasichana ya jirani mpaka wapishi na wao wanajifanya wanafunzi ila walikuwa wanakamatwa kitu kimoja akiulizwa na mrembo anachukua combination gani huwa wanajitajia tu PCO au HGB (kisa amesikia kuna ambao wanasoma PCM, PCB au HGL)
     
  20. m

    mharakati JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inategemea na mwanamke gani.....na wakati gani.....kuna vyuma uniquely beautiful acha tu...
     
Loading...