Hatuwezi kuuimba kwa dizain yetu?

Greater thinker

JF-Expert Member
Sep 12, 2011
285
195
jaman me naona ingefika wakat tungeuimba huu wimbo wa cku ya kuzaliwa(happy birthday) kwa kswahil?so mwenye uwezo mzur wa kuimba na saut ebu apge extended version kwa kswahil na atuwekee hapa jukwaani..ili 2we tuna u-imba..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
jiwekuu770 Dini imeingilia bongo movie hatuwezi kwenda popote Entertainment 33
Top Bottom