Hatujaongopewa HAPA?


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ni kweli picha zilizowekwa na Daily News ni za Rais Mpya wa Mexico,Enrique Pena Nieto akiwa na Makamu wa Rais na Mkewe? Hebu tazameni picha hizi kwanza.Picha ya kwanza na ya pili ni sawa na ya tatu na nne? Mbili za kwanza ndizo za Enrique Pena Nieto halisi. Mbili za pili sizo. Hizi mbili za pili ndizo zilizotumiwa na Daily News. Wanataka kumpotosha nani? Hata Makamu wa Rais anatungiwa uongo kama alivyowahi kutungiwa Rais? Serikali na chama changu cha Mapinduzi tupunguzeni uongo basi
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Kwa usanii wa wabongo, inawezekana
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,294
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,294 2,000
Mkumbwa Ali is a life long acting managing editor......... that's why


 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hapo mbwa kala mbwa, sio Niento huyo alopiga na picha na Bilali, labda kama ni raisi wa MEXICO BAR hii huku vwawa Mbozi
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
daaah jamani nina msiba
ila imebisi nicheke
hii nchi bwana
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
daaah jamani nina msiba
ila imebisi nicheke
hii nchi bwana
Pole kwa msiba.Kwa wakati tuliofika,ni vigumu kuongopa na kusema ukweli
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
Mzee Tupatupa, ukienda uswiss uniletee chocklates, habari za nchi hii zimeshanichosha, bora nijiliwaze na chocklates, lol!
 
Last edited by a moderator:
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Points
1,225
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 1,225
He!!!!sasa ili iwe nini na lengo ni nini?!!!!!!!!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Mzee Tupatupa, ukienda uswiss uniletee chocklates, habari za nchi hii zimeshanichosha, bora nijiliwaze na chocklates, lol!
Usijali.Ingawa uzi wangu ulihujumiwa jana na watawala wa JF,lakini nilichokisema ni kweli. Nchi hii imefikia pabaya.Kila kitu ni uongo tu
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
Usijali.Ingawa uzi wangu ulihujumiwa jana na watawala wa JF,lakini nilichokisema ni kweli. Nchi hii imefikia pabaya.Kila kitu ni uongo tu
niliona ulivyohujumiwa, ila tayari ujumbe ulitufikia baadhi yetu, nina kikao mtaani kwetu jumamosi hii na wamama wenzangu, ni juu ya kuhimizana kuhusu KUIGOPA CCM kama ukoma!! ni bora kutokuwa na chama, kuliko kuwa mwanachama wa ccm! tunataka tuhakikishe kila mmoja wetu ana card ya CDM na tukijaaliwa pumzi inshallah TUKUTANE kwenye kura tu!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
niliona ulivyohujumiwa, ila tayari ujumbe ulitufikia baadhi yetu, nina kikao mtaani kwetu jumamosi hii na wamama wenzangu, ni juu ya kuhimizana kuhusu KUIGOPA CCM kama ukoma!! ni bora kutokuwa na chama, kuliko kuwa mwanachama wa ccm! tunataka tuhakikishe kila mmoja wetu ana card ya CDM na tukijaaliwa pumzi inshallah TUKUTANE kwenye kura tu!
Wenzangu mmeamua vyema.Mimi bado.Lakini,siko mbali kimaamuzi.Naweka kwanza mambo yangu na ya familia yangu,hasa ya kiusalama,sawasawa. Kwanza,sikuwahi kupigia kura mgombea wa chama changu cha CCM
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,854
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,854 2,000
niliona ulivyohujumiwa, ila tayari ujumbe ulitufikia baadhi yetu, nina kikao mtaani kwetu jumamosi hii na wamama wenzangu, ni juu ya kuhimizana kuhusu KUIGOPA CCM kama ukoma!! ni bora kutokuwa na chama, kuliko kuwa mwanachama wa ccm! tunataka tuhakikishe kila mmoja wetu ana card ya CDM na tukijaaliwa pumzi inshallah TUKUTANE kwenye kura tu!
Nitawekeni kwenye maombi, Pepo CCM lishindwe KABISA
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,315
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,315 2,000
niliona ulivyohujumiwa, ila tayari ujumbe ulitufikia baadhi yetu, nina kikao mtaani kwetu jumamosi hii na wamama wenzangu, ni juu ya kuhimizana kuhusu KUIGOPA CCM kama ukoma!! ni bora kutokuwa na chama, kuliko kuwa mwanachama wa ccm! tunataka tuhakikishe kila mmoja wetu ana card ya CDM na tukijaaliwa pumzi inshallah TUKUTANE kwenye kura tu!
mbona sijapata ombi la kufanyika kikao chenu!!!!nitakuwepo na vitu vizito na vyenye ncha kali kuhakikisha hakifanyiki!!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
mbona sijapata ombi la kufanyika kikao chenu!!!!nitakuwepo na vitu vizito na vyenye ncha kali kuhakikisha hakifanyiki!!
Usisahau vile vinavyoruka
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,864
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,864 2,000
too much is harmful
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top