Hatimaye tcu waamua kuvunja ukimya!

Hatimaye tcu waamua kuvunja ukimya!

Jilanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Posts
255
Reaction score
40
Kwa mujibu wa tume ya vyuo vikuu Tanzania, majina ya first round /1butch yako tayari ya wata-release on 4-August 2011! Na kuanzia tarehe 1 August 2011 wataanza kupitia majina ya second round/2butch mpaka 22 August 2011! Ambapo mjina yake watarelease on 4th September 2011! Applicants Karibuni sana Elimu ya juu Hususan.....! Kila la kheri!
 
Kwa mujibu wa tume ya vyuo vikuu Tanzania, majina ya first round /1butch yako tayari ya wata-release on 4-August 2011! Na kuanzia tarehe 1 August 2011 wataanza kupitia majina ya second round/2butch mpaka 22 August 2011! Ambapo mjina yake watarelease on 4th September 2011! Applicants Karibuni sana Elimu ya juu Hususan.....! Kila la kheri!
Asante kwa info mkuu!ila pia source ni muhimu sana kuonyesha!
 
Asante kwa info mkuu!ila pia source ni muhimu sana kuonyesha!

Tembelea website yao utakuta New ya njano then PUBLIC in uppercase! There u'll get full info!
 
asante kwa info mkuu!ila pia source ni muhimu sana kuonyesha!
dairly news ya jana inaeleza vema!!!! Lakini hawana maana kwa nini wasitoe majina kisha waanzae na round ya pili? Inawezekana mzigo ulikuwa bado!!!!
 
Back
Top Bottom