Hatimaye picha ya Soudy Brown yapatikana

Hatimaye picha ya Soudy Brown yapatikana

Kajamaa wamekatafuna sana hadi kaliegea mguu wa tatu baada ya kufika clouds kakaanza kushine kakapata dada anaitwa Muna ndo alikapa vumbi la kongo ili nae awe mwanaume ila bahati mbaya tabia ya kike hawezi acha maana walisha muharibu
tapatalk_1489740281952.jpeg
 
MangeKimambi please njoo huku kuna mgonjwa anahitaji ubatizo wa moto
Kaka bujibuji huyu malaya anamatusi ya nguoni mno.utadhani hana kaka au dada hata ndugu wa karibu!! Maneno "unat......a,mse........!,k...a,map....u,sio vitu adimu kwake..Jamani hata kama wewe ni whistle blower au snowden wa kike ndio mitusi namna hii!!.sina uhakika kama alizaliwa kwa njia za kawaida huyu mwanamke.angeziheshimu japo kidogo hizo sex organs hasa za jinsia yake..mpumbaf huyu
 
kweli daudi anatapa tapa yani atatibuanaaaa hadiiiiii na sizonjeeeee akiendeleaaaaa ndo ataupataa moto vizuriiiiii
 
KANYAMA huyo Dada utadhani hana wazazi, yaani ni kama Uchawi Karaba alivyokuwa kabla ya kutolewa mwiba uliokuwa unampa nguvu za kichawi .
Alimtukana Ritta Mlaki matusi mazito laki Tisa mia name sabini na mbili elfu, yote mapya sikuwahi kuwasikia pengine popote yangu nizaliwe
Kaka bujibuji huyu malaya anamatusi ya nguoni mno.utadhani hana kaka au dada hata ndugu wa karibu!! Maneno "unat......a,mse........!,k...a,map....u,sio vitu adimu kwake..Jamani hata kama wewe ni whistle blower au snowden wa kike ndio mitusi namna hii!!.sina uhakika kama alizaliwa kwa njia za kawaida huyu mwanamke.angeziheshimu japo kidogo hizo sex organs hasa za jinsia yake..mpumbaf huyu
 
Rais bwana..yaaani ndio anakaa na Phd yake anamwangalia huyu jamaa anaongea umbea wa Tunda kutafunwa na Daimond
 
Back
Top Bottom