Hatimaye nimerudi tena... Baba Zion Daughter is back on stage...

Hivi usione kama utani,
huo msiba ni very pain,
ameacha watoto aise halafu, daaah,
sometimes napata huruma ya ajabu
kuumbwa mwanamke kweli ni kazi, daaah,
Mwita Maranya alete gesi asifikirie yale mambo ya kuleee
wanawake wanachochetea kuni mbichi hadi macho yanakuwa mekundu
halafu wanawaita ni wachawi.

La maana aje tu na mapesa.

kavitz hii kitu nimeiwaza hata leo asubuhi,
yaani nataka nimtokelezee mtashi mmoja hapa jf
naamini ataitoa siyo mbahili kama akina Bujibuji.

 
Last edited by a moderator:

Karibu sana Mpwa wangu.. ila naoma umewasahau Mabazazi Mentor na KakaKiiza ni wenyeji wakubwa wa hili Jamvi
 

Ukorrebhuya mura omweito..... Yaani mie nitakuja kwa ajili ya hapo kwenye red tu..........
 
Shikamoo Baba...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…