no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 #1 Mbinu na vitendea kazi mahususi kabisa ni vyepi? NB-Nifundishwe kwa kutafuniwa na kumezeshwa I love you all, Ahsante
Mbinu na vitendea kazi mahususi kabisa ni vyepi? NB-Nifundishwe kwa kutafuniwa na kumezeshwa I love you all, Ahsante
Kaboom JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 10,832 Reaction score 15,034 Aug 23, 2015 #2 Jinsia yako ipi?
U ustadhijuma JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 3,133 Reaction score 2,118 Aug 23, 2015 #3 Kaboom said: Jinsia yako ipi? Click to expand... kuna male female and others ....Mwambie akutajie ktk hz 3 yake ipi?
Kaboom said: Jinsia yako ipi? Click to expand... kuna male female and others ....Mwambie akutajie ktk hz 3 yake ipi?
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 Thread starter #4 Kaboom said: Jinsia yako ipi? Click to expand... Weka ubuyu ainazote waki KE&ME
S Survival JF-Expert Member Joined Aug 6, 2015 Posts 219 Reaction score 93 Aug 23, 2015 #5 Kuwa muongo muongo afu na mpunga wa kutosha,hakika utawatumia kama tomatoes.
Mu-sir JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 3,621 Reaction score 1,645 Aug 23, 2015 #6 Is this a news or?
Kaboom JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 10,832 Reaction score 15,034 Aug 23, 2015 #7 no nm said: Weka ubuyu ainazote waki KE&ME Click to expand... Ubuyu ndo nn mkuu??
Kaboom JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 10,832 Reaction score 15,034 Aug 23, 2015 #8 ustadhijuma said: kuna male female and others ....Mwambie akutajie ktk hz 3 yake ipi? Click to expand... Nadhani muhusika jinsia yake labda haijui..
ustadhijuma said: kuna male female and others ....Mwambie akutajie ktk hz 3 yake ipi? Click to expand... Nadhani muhusika jinsia yake labda haijui..
angelita JF-Expert Member Joined Jun 13, 2013 Posts 3,017 Reaction score 2,446 Aug 23, 2015 #9 Hivi kupenda watu wanafundishwa kumbe eeeeh... Ngoja nisubiri walimu waje mana mtoa Uzi kaomba twisheni.
Hivi kupenda watu wanafundishwa kumbe eeeeh... Ngoja nisubiri walimu waje mana mtoa Uzi kaomba twisheni.
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 Thread starter #10 Survival said: Kuwa muongo muongo afu na mpunga wa kutosha,hakika utawatumia kama tomatoes. Click to expand... Nataka nionje/nipatE ladha ya upendo sio tomato, elimu zaidi tafadhali
Survival said: Kuwa muongo muongo afu na mpunga wa kutosha,hakika utawatumia kama tomatoes. Click to expand... Nataka nionje/nipatE ladha ya upendo sio tomato, elimu zaidi tafadhali
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 Thread starter #11 Kaboom said: Ubuyu ndo nn mkuu?? Click to expand... Nadhani tumepishana lahaja, nilimanisha mbinu
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 Thread starter #12 angelita said: Hivi kupenda watu wanafundishwa kumbe eeeeh... Ngoja nisubiri walimu waje mana mtoa Uzi kaomba twisheni. Click to expand... Karibu tujumuike pamoja darasani kujifunza upendo
angelita said: Hivi kupenda watu wanafundishwa kumbe eeeeh... Ngoja nisubiri walimu waje mana mtoa Uzi kaomba twisheni. Click to expand... Karibu tujumuike pamoja darasani kujifunza upendo
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 Thread starter #13 Mu-sir said: Is this a news or? Click to expand... Whatever it sounds to you, take it easy bro
Isaack Newton JF-Expert Member Joined Apr 15, 2013 Posts 619 Reaction score 371 Aug 23, 2015 #14 Hebu acha kusumbua watu, nitakutumia notice ujisomee mwenyewe
Gordita JF-Expert Member Joined Nov 4, 2013 Posts 11,574 Reaction score 55,644 Aug 23, 2015 #15 1. Pesa
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 23, 2015 Thread starter #16 Isaack Newton said: Hebu acha kusumbua watu, nitakutumia notice ujisomee mwenyewe Click to expand... Walimu wangekuwa wanafaNya hivyo sijui !
Isaack Newton said: Hebu acha kusumbua watu, nitakutumia notice ujisomee mwenyewe Click to expand... Walimu wangekuwa wanafaNya hivyo sijui !
Worldboss JF-Expert Member Joined Jun 30, 2015 Posts 2,933 Reaction score 3,777 Aug 23, 2015 #17 no nm said: Walimu wangekuwa wanafaNya hivyo sijui ! Click to expand... kwen wewe hujui kama jf ni shule ya kata? ukipewa points lazima uzichambue kuna na za kweli na uongo pia notice unajisomea mwenyewe
no nm said: Walimu wangekuwa wanafaNya hivyo sijui ! Click to expand... kwen wewe hujui kama jf ni shule ya kata? ukipewa points lazima uzichambue kuna na za kweli na uongo pia notice unajisomea mwenyewe
no nm JF-Expert Member Joined Apr 1, 2014 Posts 212 Reaction score 32 Aug 24, 2015 Thread starter #18 worldboss said: kwen wewe hujui kama jf ni shule ya kata? ukipewa points lazima uzichambue kuna na za kweli na uongo pia notice unajisomea mwenyewe Click to expand... Twition,
worldboss said: kwen wewe hujui kama jf ni shule ya kata? ukipewa points lazima uzichambue kuna na za kweli na uongo pia notice unajisomea mwenyewe Click to expand... Twition,
S Survival JF-Expert Member Joined Aug 6, 2015 Posts 219 Reaction score 93 Aug 24, 2015 #19 Mkuu utaendelea kusubiri xana