Hatimaye nami nimepata mchumba wa kuoa

Free wheel

JF-Expert Member
Jul 12, 2021
1,044
2,000
Good!, siku unamleta mjini, pitia dukan nkupe codes kali za kisasa kabisa, tumbadilishe mwonekano
 

Espy Atoto

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
74,795
2,000
Wakuu salam!

Nimekuwa nikihangaika kutafuta msichana wa kuoa kwa miezi kadhaa bila mafanikio. Nikadiriki kuleta uzi kule love connect kutafuta msichana wa kuoa lakini sikuambulia hata salam ya msichana hata mmoja.



ASANTENI SANA, KARIBUNI
Kila lenye heri mkuu, Mungu awatangulie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom