Hatimaye Kamanda Shimbo astaafu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Kamanda Shimbo astaafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Sep 21, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatimaye utumishi wa Mnadhimu mkuu wa JWTZ Lt. Gen A. Shimbo unategemewa kukoma leo baada ya kufikia umri wa kustaafu. Tunamtakia kamanda mapumziko mema huku tukimtaka atafakari mchango wake kwa taifa hili la kimaskini hasa katika miaka hii 5 aliyoshika wadhifa huo.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Dah! Hebu tupe wasifu wake. What remarkable changes has he done to JWTZ?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Trillion tatu zetu zipo wapi??
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,226
    Likes Received: 7,548
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni muda muafaka wa kufaidi ya matrioni ya ufisadi, kwa kuanzisha makampuni makubwamakubwa.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    akivua magwanda tu tumwambie aturudishie trilioni zetu..
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Aende....ya trillion 3 siyajui ila nikikumbuka kauli alizotoa kutisha vyama vya upinzani wakati wa uchaguzi mkuu ulipoita nacikia kutapika.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,557
    Likes Received: 14,965
    Trophy Points: 280
    Labda hadi ccm waondoke
     
  8. whistle blower

    whistle blower Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamaa atakua na hela nyingi sana kiinua mgongo +TZS: 3,000,000,000,000/=
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CDM wakiingia tu hayomahela yote ataturudishia...
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,356
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hawa ndio moja ya mafisadi ambao wanafurahia sera za CCM za Chukua Chako Mapema
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Mungu atamhukumu, CCm itamlinda-Mkuu wa mkoa. JK ataanzisha mkoa mpya wa kumpa
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa dhaifu kila jambo linawezekana....
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    akivua tu gwanda apelekwe keko
    kama serikali yetu makini this guy should not be free
    arudishe pesa alizokwiba zitajenga mashule na hospital na barabara pia
     
Loading...