Hatimaye kaanza kazi rasmi?

Hatimaye kaanza kazi rasmi?

Baada ya kuishiwa mbinu, ikabidi kikao cha dharura kiitishwe nani ata play part hiyi nafasi hatimaye wakazama front page, wasomi nguli tuliliona hilo kabla na tokea anatangazwa kurejea nchi ya ahadi, hatimae kaanza kazi rasmi, fungeni mkanda maana huyu mwamba ana kila aina za udikteta, na ndio silaha ya mwisho, iliyokuwa ikitegemewa kwenye utawala, soon tutashuhudia mengi, wakuelewa tumeelewa tusio elewa tungoje matokeo, ya kazi za huyu mwamba na hanaga masihara kabisa je mnamjua ni nani?
Mtaandika na kuongea yote ila msije kuthubutu kuleta uhaini ,mtapoteana

Si mlikuwa mnasema remote Iko msoga vipi tena?
 
Hakuna Rais atavumilia siasa za hovyo za CHADEMA,

Rais Samia endelea kuchapa kazi ,, Kama watu Wana maoni ya kuboresha serikali inayasikia na itayafanyia kazi lakini wanaotaka kuipangia serikali nin ifanye na nini isifanye watasubir Sana,


Serikali inasimamiwa na Bunge tu.
Tanzania serekali ndio inayosimamia bunge na mihimili yote,ndio maana waarabu wa bandari za Tanganyika hawawezi kushitakiwa kwenye mahakama zetu,kwa kuwa watatiwa hatiani na serekali badala ya mahakama,tena kwa njia ya simu tu.
 
Baada ya kuishiwa mbinu, ikabidi kikao cha dharura kiitishwe nani ata play part hiyi nafasi hatimaye wakazama front page, wasomi nguli tuliliona hilo kabla na tokea anatangazwa kurejea nchi ya ahadi, hatimae kaanza kazi rasmi, fungeni mkanda maana huyu mwamba ana kila aina za udikteta, na ndio silaha ya mwisho, iliyokuwa ikitegemewa kwenye utawala, soon tutashuhudia mengi, wakuelewa tumeelewa tusio elewa tungoje matokeo, ya kazi za huyu mwamba na hanaga masihara kabisa je mnamjua ni nani?
Kwamba wewe ni msomi nguli!?.. msomi nguli huwaje!?
 
Hakuna Rais atavumilia siasa za hovyo za CHADEMA,

Rais Samia endelea kuchapa kazi ,, Kama watu Wana maoni ya kuboresha serikali inayasikia na itayafanyia kazi lakini wanaotaka kuipangia serikali nin ifanye na nini isifanye watasubir Sana,


Serikali inasimamiwa na Bunge tu.
Inasimamiwa na Yale mavi ya dodoma
 
Baada ya kuishiwa mbinu, ikabidi kikao cha dharura kiitishwe nani ata play part hiyi nafasi hatimaye wakazama front page, wasomi nguli tuliliona hilo kabla na tokea anatangazwa kurejea nchi ya ahadi, hatimae kaanza kazi rasmi, fungeni mkanda maana huyu mwamba ana kila aina za udikteta, na ndio silaha ya mwisho, iliyokuwa ikitegemewa kwenye utawala, soon tutashuhudia mengi, wakuelewa tumeelewa tusio elewa tungoje matokeo, ya kazi za huyu mwamba na hanaga masihara kabisa je mnamjua ni nani?
Sasa hana masihara katikati kuiba mali za nchi na rushwa au kwaajili ya nini. Narudia Tanzania hamna kiongozi serious zaidi ya kuwa serious kuiba mali za uma
 
Hakuna Rais atavumilia siasa za hovyo za CHADEMA,

Rais Samia endelea kuchapa kazi ,, Kama watu Wana maoni ya kuboresha serikali inayasikia na itayafanyia kazi lakini wanaotaka kuipangia serikali nin ifanye na nini isifanye watasubir Sana,


Serikali inasimamiwa na Bunge tu.
Bandari inauzwa halafu wewe mamayo unakalia ujinga wa uchawa CCM....
Mtakuja kuwa mkifuatwa mmoja mmoja majumbani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom