Hatimaye Joshua Nasari Aaapishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Joshua Nasari Aaapishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Apr 12, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    kijana ameandika historia katika maisha yake leo baada ya kuapishwa rasmi tayari kuwatumikia wana Arumeru mashariki.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    yeah na sioi amepewa hati ya ushindi wa pili
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Bunge lazizima kwa shangwe
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa kutuhabarisha wengine tulikuwa hatuna taarifa hiyo
     
  5. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    Dogo Ndugai bana....eti order,order,order......mbona CCM uwa wana-duha na kuduha,wenye kucheza n'ndusii,mganda,ling'oma,mdumange,mangala,mdundiko,bogobogo...lakn kwa Chadema eti order,order,order....ila nilipenda dogo chidaz akampe mkono Wassira!
     
  6. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,152
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Lowasa, na Wasira walitoka nje kwanza. Kwa taarifa nilizonazo Nchemba na Lusinde hawajafika kwenye kikao leo asbh baada ya kusikia kamanda Nasari anaapishwa rasimi.
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mwenye kumbukumbu naomba anisaidie. Katika historia ya bunge la JMT Je ni mbunge gani wa kuchaguliwa (mbunge wa JIMBO) aliwahi kuingia bungeni akiwa na umri mdogo?
     
  8. K

    KWELI TUPU Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo janja tayari na viti maalumu tumeingia na pipooooooooooooooooozzzz
     
  9. dallazz

    dallazz Senior Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wabunge wengi akiwemo mh waziri mkuu wampigia shangwe Nassari soon baada ya kuapishwa.
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,131
    Likes Received: 10,026
    Trophy Points: 280
    Maskini Lowasa ame-LOWA na hana confidence tena
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ipo tayari jamvini
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una maanisha nini? What is your reference when you are saying Umri Mdogo? 18 years, 20 years?
     
  13. M

    Murukulazo JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    sasa kazi ni moja tuu nassari.......!
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huku kwetu Ilala
    wamekata umee!
    Yani aliposimama
    2 mh mbowe kuu
    liza swali mara wa
    kakata. Naendelea
    kuichukia ccm.
     
  15. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    zito kabwe aliingia akiwa mdogo na mkosamali
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chuki ya kuichukia
    ccm inaendelea,
    aliponyanyuka
    mboe 2 wametuka
    tia umeme
    washenzi sana.
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inasema kwamba Umri Mdogo kabisa wa Mtanzania Kugombea Ubunge ni Miaka 21. Kwa Hiyo haijawahi kutokea katika Uchaguzi tukapata Mbunge mwenye Umri wa miaka 21. Ila kwa Sasa walio bungeni Joshua Nasari anaweza kuwa the Youngest
     
  18. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    All the best kamanda Joshua
     
  19. Marunda

    Marunda Senior Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama vile mnyika ndio tunakutumainia hivyo!
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duhh, Dogo janja, Duhh CDM inaangalia vijana na kuwajenga
     
Loading...