Hatimae mke wangu kasalimu amri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae mke wangu kasalimu amri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkumbavana, Sep 21, 2012.

  1. M

    Mkumbavana Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baaada ya kukata mawasiliano ya tendo la ndoa na mke wangu kumuadhibu kwa kukorofishana na mama yangu na yeye kuniambia nimtaftie mwanamume wa kumliwaza kwa hasira niliamua kuamua kula baa,kuchelewa kurudi na kuhama chumba HATIMAYE mke wangu kuniomba samahani kwa upole na unyonge na kuniambia kuwa hatorudia tena kuniambia maneno kama yale na ile hamu alokua nayo imeisha. MNAONA? HAWA WANAWAKE UKIWACHEKA NAO WANAKUPANDIA KICHWANI,
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sawa mkuu. mbinu hiyo imekupa ushindi this time, next time inaweza isifae. Kila la heri.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    unajisifu wakati wenzio wanakong'ori hadi matumbo.

    Maboya yataisha lini mjini?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,478
    Likes Received: 9,881
    Trophy Points: 280
    naomba namba ya mkeo nimpongeze kwa kukuzuga
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,506
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kama aina yako ndo uanamume mi nilisha declare jamani na ndoa hazina sababu ya kuitwa ndoa.hongera lakini!
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Keshatafuta wa kummsliza hamu yake, thats why kakwambia hivyo...... Kalaghabhao.....!!!!!
    Kusoma kujui, hata picha hauioni?
    Kweli sasa naamini katika huu msemo "mwanaume mpumbavu huvunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe" i thought ni wanawake tuu, i was VERY wrong!!!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaani kabisa unakuja kujisifu kwa huu upimbi uliofanya..
    Kiukweli amini usiamini mkeo kuna sehemu anasikilizia utamu..
    Alichofanya ni kula na kipofu..lol!
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Mambo ya ndani hayo mnaleta JF? Hamkupita Jandoni? Angalao hata mjomba akufundishe jinsi ya kuendesha siri za ndani!! Pole
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    U can say that again Dr!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Kuoa uoe wewe, shida za kutuletea utumbo utupe sisi.

    Kwani tulikutuma uoe?
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,465
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wewe wazira wenzio wala
     
  12. T

    Tiger JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,744
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu, we umeoa?
    Ukiona hutaki kujibu, potezea.
     
  13. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 80
    Mmmh! Kweli hapo ni kekundu
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    wajinga ndo waliwao.....ushasikia washika mapembe.....?????? tafakari.....chukua hatua....
     
  15. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaelekea hujui wajibu wako
    nawewe unajidai mshindii,jiulize imeishaishaje?
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    Hahhaaaaaa kweli wewe mume zoba.....

    Hujiulizi hiyo hamu ya mkeo imeishaje?

    Hahahahahahahaaaa

    ndo maana mliambiwa muishi nao kwa akili.....

    Pole sana......mweh


     
  17. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jamaa jinga kweli
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeamini na mimi kuwa wanaume wameisha wamebaki watoto wa kiume
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    dr please....
    Usimuamshe aliyelala... anajiona kidume kukesha baa huku wenzie wanakamua.....
    Hahaahahaha
    halafu anatembea kifua mbele yeye mwanaume....
    Loh.... Wakati Wanaume washamaliza hamu ya mkewe hahahahahahahahahahahah uwiiiiiiiiiiii
     
  20. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeonaee, halafu linajipongeza linajidai lishindi,,zuzu kweli
     
Loading...