Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatima ya OCD Zuberi Mwombeki wa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Oct 3, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amekuwa kwenye misuguano ya mara kwa mara na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo tangu 2010, kikidai kuwa amekuwa akitumia wadhifa wake kukikandamiza katika harakati zake za kisiasa jijini Arusha huku OCD mwombeki akikanusha na kudai kuwa yeye anatekeleza wajibu wake kwa mjibu wa sheria za jeshi nlapolisi na nchi kwa ujumla wake.

    Mgogoro wa mwisho ulikuwa ni ule wa kuwaita wafuasi wa CDM'PANYA' pale mahakama kuu Arusha kwenye kesi ya aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo G.Lema,hili ililalamikiwa sana na uongozi wa cdm pamoja na wafuasi wao na kuitaka serikali imwajibishe au ahamishwe Arusha,CDM walitishia hata kuitisha maandamano ya amani iwapo maombi yao hayatatekelezwa.Nakumbuka Jeshi La Polisi lilituma maofisa wake toka makao makuu akiwamo Changonja kwenda Arusha kuchunguza tuhuma mbalimbali dhidi ya OCD huyo na kuahidi kuchukua hatua.

    Naomba mwenye taarifa ya nini ilikuwa hatima ya OCD Mwombeki baada ya uchunguzi kukamilika atumwagie hapa jamvini, maana ni muda kitambo umepita hasikiki kabisa huyu kamanda licha ya cdm kuendelea na harakati zao za kisiasa jijini Arusha,ikizingatiwa kuwa ndiye aliyechangia G.Lema aamue kukaa mahabusu kwa madai ya kuchoshwa na unyanyaswaji wa Jeshi La Polisi wilayani Arusha chini ya uongozi wake.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,596
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unajua kuwa chagonja naye ni kada? Hivi unategemea jipya toka kwa hao jamaa?
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu Crashwise,LiverpoolFC na wengineo mlioko ARUSHA tunaomba taarifa,kama huyo kamanda bado anaonekana A-Town au la!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mkuu siyo Mwombeki, anaitwa Zuberi Mwombeji. Kwa kifupi huyu OCD alikuwa anatekeleza majukumu yake kwa maelekezo. Mfano mauaji ya Mwangosi. Mimi sidhani kama mhusika wa mauaji ni yule askari aliyekamatwa.

    Kwa kifupi Mwombeji amepanda cheo sasahivi yupo mkoani, na anafanyia kazi yake hapa Arusha!
     
  5. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wauaji at work
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Mwombeji sio Ocd tena,kapandishwa cheo siku nyingi sana.
     
  7. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anaendelea vizuri na majukumu yake ya kujenga taifa kupitia jeshi letu tukufu la polisi,na hivi sasa ameongezewa madaraka zaid ya kushughulikia watu wanaondamana hovyo barabaran bila kaz!!!!!!wakiongoza na padri wao aliyekimbia madhabau kwa dhambi zake!!!!
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vyeo kwa hisani ya Dhaifu kwa watu dhIfu...unapata udhaifu squired.
     
  9. k

    katesh Senior Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Idimulwa huna cha kufikiria mpaka Unamkumbuka mwombeji! Kweli humu hakuna great thinkers. Kwa taarifa yako watu wanaomjua huyu jamaa anapiga kazi kinoma, yaani ni jembe. Askari wote wangekuwa hivi jeshi lingekuwa la kimataifa.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkuu do you mean kuminya demokrasia na kupelekea mauaji kama ya mwangosi ni kigezo cha jeshi lapolisi kuwa la kimataifa?
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Basi bado tuna safari ndefu
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli tz ni zaidi ya tuijuavyo
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mwombeji juzi alipokea msafara wa maalim seif na lipumba akiongozana na viongozi waandamizi wa majeshi ya ulinzi na usalama katika uzinduzi wa kuiua chadema arusha.
     
  14. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa amepandishwa cheo na kuwa staff one. Yaani msemaji mkuu wa jeshi la polisi mkoani Arusha. Ana uhusiano wa karibu sana na Chagonja. Usitegemee maajabu hapo.
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,017
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    NEED WE SAY MORE? ila kwa kuongeza tu ni kuwa jamaa walimkata makali ya kuongea neno "CHADEMA" kwenye vyombo vya habari! Next time usitake kujua habari za wauaji walioko uraiani. They can attack you and KILL you anytime just like others. BEWARE!
     
  16. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 982
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    yuko anaendelea kumsaidia piga deal kudhulumu uchumi house
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thubutu kwangu hawezi mkuu, mie msukuma wa shy bwana 'NASHIMIGIJE NKOI'
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Huyu Zuberi baada ya pindua pindua ndani ya polisisisiem alikaba nafasi ya Staff Officer na hakika huyu ndg laana ya Watanzania aliowaweka pabaya kimaisha itamfuata popote pale alipo!
     
  19. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,097
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni KADA wa magamba na ni mtiifu sana kwao kwani wakati wa uchaguzi mkuu alishiriki hila nyingi sana za kumkwamisha Lema hata kumdhuru lakini Mungu alisaidia ikashindikana akaamia kutumia njia butu zikawazinamsaidia Lema badala ya Magamba HATIMAYE CHEO ALICHOPEWA KINAMSTAILI Maana amesaidia kuimaliza ccm Hapa Arusha.
     
  20. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Bhawilaghe bageshi, tuginga tulhagile gete gukaya'...hahahha
     
Loading...