Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,237 Reaction score 869,473 Oct 14, 2015 Thread starter #21 digodigo said: Kiukweli wnaume wengi tuko hivi mfano kwenye masuala ya 6x6 sindano anadungwa mwingine wewe unafeel Click to expand... Ni kwasababu wewe ndio mdungaji
digodigo said: Kiukweli wnaume wengi tuko hivi mfano kwenye masuala ya 6x6 sindano anadungwa mwingine wewe unafeel Click to expand... Ni kwasababu wewe ndio mdungaji
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,607 Reaction score 167,410 Oct 14, 2015 #22 Ticha kasema hv"Kesho msije shule Nyerere atakufa".
HARUFU Platinum Member Joined Jan 21, 2014 Posts 31,703 Reaction score 48,144 Oct 14, 2015 #24 Zamaulid said: uchungu wa mwana aujuaye mama.... Click to expand... Mzazi ....