Hata uwe mzuri kiasi gani..


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,059
Likes
7,047
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,059 7,047 280
ukishavuliwa nguo tu na mwanaume, kwisha habari yako. hata mondy sasa hivi anamuona Zari wa kawaida saaana. hizo nyodo kawafanyie ambao bado hawajakuchungulia.
Wee ni nani alikuambia umfunulie
Hayo ndo madhara ya kuchunguliana kabla ya ndoa pole mkuu akitikea mwingine mbanie hadi atangaze ndoa
 
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
121
Likes
186
Points
60
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
121 186 60
Wee ni nani alikuambia umfunulie
Hayo ndo madhara ya kuchunguliana kabla ya ndoa pole mkuu akitikea mwingine mbanie hadi atangaze ndoa
umekurupuka bro
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,489
Likes
659
Points
280
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,489 659 280
Akili yako ndogo endelea kupiga nyeto geto njaa itakutoa nje uone jinsi sufuria zinavyokwanguliwa ukoko
 
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
121
Likes
186
Points
60
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
121 186 60
Unamaanisha hata baba yako ameipunguza thamani ya mama yako baada ya kukuzaa wewe na ndugu zako? Kwanini mnafikiria kitoto na kuwaza kivulana?
bro, haimaanishi ukizungumzia wazazi ndo utaicrush point yangu. wanawake wanaumiza vichwa kwanini wanaume hawaridhiki na mwanamke mmoja, mimi nimetoa jibu.
na majibu ni kwamba mwanamke akishavuliwa chupi hamna tena jipya. wanawake wanalialia kila siku wanatendwa, huo ndo ukweli.
Ni facts tu mkuu hamna haja ya povu.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
bro, haimaanishi ukizungumzia wazazi ndo utaicrush point yangu. wanawake wanaumiza vichwa kwanini wanaume hawaridhiki na mwanamke mmoja, mimi nimetoa jibu.
na majibu ni kwamba mwanamke akishavuliwa chupi hamna tena jipya. wanawake wanalialia kila siku wanatendwa, huo ndo ukweli.
Ni facts tu mkuu hamna haja ya povu.
Wanaume wakomavu hutoa positive comments linapokuja suala la wanawake...ni mama zetu,dada zetu na binti zetu ...yapo mengi kwenye mahusiano na mapenzi na wanaokaa kimya haina maana hawayajui ila tulifundishwa kwamba ukimya ni kipimo cha kupevuka! Fikiria ungeweka jina lako halisi kisha upost ulichopost kisha dada zako,mama na ndugu zako wa kike wasome huoni kama ni udhalilishaji kwao?
 
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
5,030
Likes
5,944
Points
280
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
5,030 5,944 280
Labda thamani itashuka kutegemeana na anaekuvua.
Kuna watu wanawavua watu chupi na huku hasikii la mwazana wala la mwazini. Kapenda mpaka Kaoza
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,945
Likes
6,118
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,945 6,118 280
Hakika
 
Julymeme

Julymeme

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
374
Likes
490
Points
80
Julymeme

Julymeme

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
374 490 80
bro, haimaanishi ukizungumzia wazazi ndo utaicrush point yangu. wanawake wanaumiza vichwa kwanini wanaume hawaridhiki na mwanamke mmoja, mimi nimetoa jibu.
na majibu ni kwamba mwanamke akishavuliwa chupi hamna tena jipya. wanawake wanalialia kila siku wanatendwa, huo ndo ukweli.
Ni facts tu mkuu hamna haja ya povu.
Kwani mpaka unaamua kumvua nguo unakua unategemea ugundue nn? Acha dharau kwa wanawake kwani hao wanaoolewa wote sio wanawake, jitathmin banaa
 
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
121
Likes
186
Points
60
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
121 186 60
Kwani mpaka unaamua kumvua nguo unakua unategemea ugundue nn? Acha dharau kwa wanawake kwani hao wanaoolewa wote sio wanawake, jitathmin banaa
mimi nawapa majibu wanawake wanaolialia kwasababu ya kusalitiwa. alomsaliti anamaanisha haoni jipya tena kwake, sina maana mbaya.
 
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
121
Likes
186
Points
60
Truth Be Told

Truth Be Told

Senior Member
Joined Oct 23, 2017
121 186 60
Labda thamani itashuka kutegemeana na anaekuvua.
Kuna watu wanawavua watu chupi na huku hasikii la mwazana wala la mwazini. Kapenda mpaka Kaoza
hapo umenena vema. ila nayo ina deadline.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,547