uko sahihi na unawaza vizuri sana gentleman, kwasabb maisha hayana extra time 🐒Vijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Sasa mtu mwenye akili ukiwafata utapoteza muda wakouko sahihi na unawaza vizuri sana gentleman, kwasabb maisha hayana extra time 🐒
Ungetegemea utashinda kwa Tume ipi unless ukubali kugawiwa majimbo na CCM. Hali ya kisiasa siyo rafiki kushinda tusindanganyaneVijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua
Kwa vile huna akili,unafikiri kilichofanyika 2019,2020 na 2024 kitashindikana kufanyika 2025,akili matope ndiyo zinaweza kutarajia kitu tofauti.Vijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua
sure,Sasa mtu mwenye akili ukiwafata utapoteza muda wako
2020 waliogombea waliishia wapi, 2024 Serikali za mitaa nayo ilikuaje, Unataka kuwaambia waende kucheza mpira ambao refa alishaamua nani awe mshindi hata kabla filimbi ya kuanza mpira haijapulizwa. Acha ubwegeVijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua
Malaria hawezi kuwa na akili timamu. Ni gonjwa na shetani. Umedhihirisha kwamba wajinga Bado wapo TanzaniaVijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua
Vijana tuligombea 2020 hatukutangazwa hapo tumekopa kwa ndugu, mabenki na kuuza ardhi , tukashinda , akatoa kichaa mmoja akaagiza tusitangazwe watangazwe wa chama chake.Vijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua
Vijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua
Hii ni past tense auto ni future tense?Vijana wanataga kugombea ubunge. Udiwani halafu mnawabania kwani chama hakishiriki.
Hata mimi ningalihama chadema kipindi hichi
Ukisha uchaguzi wote hao watarudi chadema kama alivyorudi Dr Slaa.
Wapinzani wa Zanzibar Pekèe yao ndio roho ya paka katika siasa za upinzani
Lkn hawa wanaohama sasa chadema inaonekana wanapigania maslahi binafsi ya ntu mmoja mmoja yaani njaa ndio zinawasumbua