hata kwa dawa ctaki


AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
attachment.php?attachmentid=38674&d=1318103114
attachment.php?attachmentid=38677&d=1318103830

kwa wale wanaodate kupitia mitandao sasa hapo ndio mtu anakuambia mm niko na 27,engineer upande wa civil,ni mrefu wastani,sio mnee wala mwembamba so kama umemkubali yy anakutumia invitation uende huko aliko then ww wamkuta ndio anakusubiria huku mkononi yuko na permanent settlement kwa ajili yako
kwa demu anakuambia yy ni modal huko nchini kwao kazi kwako sasa
 

Attachments:

AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
mtu hata nyeti kuziona tabu yabidi aajiri wa kumnyoa loh!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
mtu hata nyeti kuziona tabu yabidi aajiri wa kumnyoa loh!
hawangaikagi Amy, jamaa huwa wanatumia kioo wakati wa kunyoa manyoya ya huko mahala. Wadada wenye maumbo makubwa kama huyo ndo wanaofaa kufanya uchangudoa, hapo mwanaume mwenye ukame wekewa mafuta kwenye mapaja then yanabananishwa ye akijua viungo vimekutana kumbe ni mapaja tu. Akishamaliza, anapewa chake biashara inaendelea, teteteteteeeee!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Utakuta akiambiwa punguza kula, anavyokuwa mkali utadhani kaambiwa kesho ndo mwisho wa maisha yake hapa duniani
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
Lol namna hiyo stail gan inafaa?
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
hawangaikagi Amy, jamaa huwa wanatumia kioo wakati wa kunyoa manyoya ya huko mahala. Wadada wenye maumbo makubwa kama huyo ndo wanaofaa kufanya uchangudoa, hapo mwanaume mwenye ukame wekewa mafuta kwenye mapaja then yanabananishwa ye akijua viungo vimekutana kumbe ni mapaja tu. Akishamaliza, anapewa chake biashara inaendelea, teteteteteeeee!
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
28
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 28 0
Usiwacheke AMNINATA, hawakuombea kua hivo.
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
Khaaaa..!!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,072
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,072 280
mhhhhhhhhhhhhh
 
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
448
Likes
65
Points
45
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
448 65 45
huyo me akimaliza haja kubwa shida sana kujisafisha, mkono haufiki, nazani ameajiri mtu wa kazi hiyo, daah pole mwaya.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
huo uzito ni full tabu yani! Ukute wife ndo umemwoa akiwa na umbo la kawaida...ulafi wake mara ukamfikisha hapo,sijui utafanyaje?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
kwa hiyo mnawatisha dada zetu na kaka zetu wasi-date kwa mtandao??
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
Lakini huwa naskia eti wamama km hawa wakiolewa huwa wanatulia hao..je ni kweli?
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,652
Likes
496
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,652 496 180
huo uzito ni full tabu yani! Ukute wife ndo umemwoa akiwa na umbo la kawaida...ulafi wake mara ukamfikisha hapo,sijui utafanyaje?
matizi tu unamkimbiza ufukweni kila jioni au dawa za kichina na kuna slim belt siku hz na unamlisha salad na michemsho mwanzo mwisho..
 

Forum statistics

Threads 1,215,861
Members 463,433
Posts 28,562,228