HASARA ZA KUACHANA katika ndoa ni hizi hapa

HASARA ZA KUACHANA katika ndoa ni hizi hapa

Kuna wakati ililetwa habari humu baba mmja kule tabata alitengana na mkewe akabaki na mtoto wake wakiume ,kumbe akaanza kumlawiti yule mtoto wa darasa la 4 mpkaka sasa hawezi zuia haja kubwa anajinyea hovyo ,urudi kwenye hii story hapo juu ni yale yale wanaume ni viumbe hatari sana na hawana akili kabisa yaani nawalaumu sana wamama wanaotengana nakuwaacha watoto mikononi mwa wababa au mama wa kambo bora nikafie mbali na wanangu ,
pia kuna dada mmja alikimbia na mwanae nakuaa ne kwa mume mwingine dada yule alikuwa nesi ile akitoka huyu baba anamwingilia mwanae bahati nzuri siku ile ya kwanza majirani walimuwahi imebidi afungwe maisha ,unaona unaweza kumbia nao pia huko uendako pakawa hatari zaidi! WANAUME NI VIUMBE LAANA KATIKA HII DUNNIA ,HUWEZI TOFAUTISHA NA PIG AMBAYE ANAKULA MTOTO WAKE WAKUMZAA ,nawaogopa sana kufika kwenye suala la watoto
.
 
Kuna wakati ililetwa habari humu baba mmja kule tabata alitengana na mkewe akabaki na mtoto wake wakiume ,kumbe akaanza kumlawiti yule mtoto wa darasa la 4 mpkaka sasa hawezi zuia haja kubwa anajinyea hovyo ,urudi kwenye hii story hapo juu ni yale yale wanaume ni viumbe hatari sana na hawana akili kabisa yaani nawalaumu sana wamama wanaotengana nakuwaacha watoto mikononi mwa wababa au mama wa kambo bora nikafie mbali na wanangu ,
pia kuna dada mmja alikimbia na mwanae nakuaa ne kwa mume mwingine dada yule alikuwa nesi ile akitoka huyu baba anamwingilia mwanae bahati nzuri siku ile ya kwanza majirani walimuwahi imebidi afungwe maisha ,unaona unaweza kumbia nao pia huko uendako pakawa hatari zaidi!
WANAUME NI VIUMBE LAANA KATIKA HII DUNNIA ,HUWEZI TOFAUTISHA NA PIG AMBAYE ANAKULA MTOTO WAKE WAKUMZAA ,nawaogopa sana kufika kwenye suala la watoto.
Dadangu, ni kweli kuwa aliyefanya kitendo hicho(na wale wote wanaofanya hivo) WAMELAANIWA ila kuwajumuisha wanaume wote....jamani...tumekukosea nini hivo!
 
KUNA NDOA NYINGI ZINAVUNJIKA watu wakiwa wameshazaa watoto. nimesikitishwa sana na kitendo cha kesi iliyotokea mahakama ya wilaya mbeya, inayomhusu mwanaume aliyefungwa jela miaka 30 kwa kufanya mapenzi na binti yake wa kumzaa kwa kipindi cha miaka 4 na kumzalisha mtoto. binti mwenyewe ana miaka kama 15 kama sikosei kwa sasa, na ameonekana akiwa amebeba mtoto aliyezalishwa na baba yake mzazi. kwenye picha mama yake ameonekana pia akiwa na huyo binti, mama ambaye aliachana na mumewe (baba ya huyo binti) binti akabaki akikua na kuishi na baba bila mama.

nimejiuliza sana, nikaona kuwa, pamoja na kwamba inaweza kufika kipindi wanandoa wakashindwana, kama wameshazaa watoto, custody ya watoto popote pale watakapoenda, maisha yao hayawezi kuwa bora kuliko maisha ambayo wangeishi wakilelewa na pande zote mbili kwa pamoja. watoto wote ambao wamekuwa huku wazazi wao wakiwa wameachana kwenye ndoa, wameathirika kwa namna moja ama nyingine. kama upo kwenye ndoa, angalia usichukue maamuzi ya haraka ambayo yanaweza kuwaathiri watoto wako.

hebu tushee ushauri jamani, jambo hili ni baya sana.
Absolute truth!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom