Harusi ya Joti Katika Kanisa Katoliki Magomeni


BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,437
Likes
7,735
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,437 7,735 280
Kila la heri joti
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,450
Likes
4,767
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,450 4,767 280
kwa iyo sasa hivi atakua anavaa nguo za huyu mke wake
Nimechekaaaa! Eti atakuwa anavaa nguo za huyu mke! Mnyalukolo huyu na vituko vyake anaweza!
Yule binti ni mtoto wa kuzaliwa na huyu bibi harusi au kuna mama mwingine wa yule mtoto? Nauliza tuuu
Wamependeza lakini Hongera zao nyingi tu!
 

Forum statistics

Threads 1,213,527
Members 462,176
Posts 28,481,037