Harusi ya ICADON

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
....n'sha iona hiii pahala.. lol
....sorry sikuibandika hapa ili kushare tu..:(
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,585
0
[media]http://www.youtube.com/watch?v=XClUAPwE4Z0[/media]

Lol nilikuwa sijaiona hii.....nice video it really made my afternoon baada ya kufungwa(Man U)...

Ukioa African American basi inabidi ujifunze Cha Cha Dance.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom