Harmonize ala shavu kutumbuiza nyumbani kwa Rais mstaafu Kikwete mwaka mpya msoga

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,700
2,000
Zamani ilikua msanii akienda nje anaenda kufanya show kwa ajili ya familia au Tanzanians wachache waliounga nguvu, yale hayakua maendeleo, kama ule mtindo umejirudia na umetufuata chumbani huku ni kuchimbiana kaburi.
 

MJJ

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
313
500
whatever, huwezi kujivunia mtu mwenye chuki, visasi na ubinafsi labda kama kuna kitu unafukuzia, we endelea kujipendekeza but mjue ubaya hulipwa hapahapa duniani...

Upo sawa ndio maana nakuombea afya njema ili ushuhudie mema anayotutendea rais wetu na kama kuna ubaya unauona tusubiri kuona majibu yake maana ubaya ulipwa hapa hapa duniani kama ulivyosema.

Kwa hiyo unataka kuniambia yule bwana mkubwa kukosa urais analipwa ubaya wake aliotutendea akiwa waziri wa Maji na Ardhi? Mwambieni shamba lake la Moro lipo kwenye list ya mashamba 15 kufutwa pamoja na bwana mkubwa Ziro. Ila tusigombane nisamehe kama nakukukwaza.

Ile kampeni yetu vipi mbona siioni ikiendelea ya kumtafuta Ben?

Na vipi kubenea amewageuka coz alichoandika sijamuelewa elewa. Ben yupo kitaa mnazunguka nae kumbe mnatusbua tu.
 

mtumweusi

Senior Member
Dec 11, 2015
148
250
Roma haikujengwa kwa kukata mauno. Usiyempenda ndie nahodha wa mtumbwi uliopanda. Utakufa Nacho kijiba cha roho. Hamna dogo nyie mabwana wakubwa. Jk mlimuita majina yote mabaya mara Vascodagama nk lakini leo mnaonyesha kumkubali ni bahati mbaya mnapenda msikopendwa yeye siyo kama wenye nywele nyeupe mliowapaka mavi na kuanza kuwaosha wenyewe akina Guninita na wenzie. Bakini na raisi wenu wa mitima yenu huku mnaburutwa na raisi wa nchi yetu pendwa. Pole kama nitakukwaza.
Wewe ni moja ya wasanii maarufu wa taarabu/mipasho hapa nchini?
 

mkonongo1938

JF-Expert Member
Jan 22, 2016
1,902
2,000
Roma haikujengwa kwa kukata mauno. Usiyempenda ndie nahodha wa mtumbwi uliopanda. Utakufa Nacho kijiba cha roho. Hamna dogo nyie mabwana wakubwa. Jk mlimuita majina yote mabaya mara Vascodagama nk lakini leo mnaonyesha kumkubali ni bahati mbaya mnapenda msikopendwa yeye siyo kama wenye nywele nyeupe mliowapaka mavi na kuanza kuwaosha wenyewe akina Guninita na wenzie. Bakini na raisi wenu wa mitima yenu huku mnaburutwa na raisi wa nchi yetu pendwa. Pole kama nitakukwaza.
Ulishawahi kuimba taarabu;;?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom