Hardware inajumlishwa Iringa bei poa

Hardware inajumlishwa Iringa bei poa

sangaedo

Member
Joined
Dec 3, 2014
Posts
30
Reaction score
6
Wanajf nina vitu vichache ambayo kimsingi kwa sababu ya kukosa isimamizi mzuri wa duka la vifaa vya ujenzi nimeamua kujumlisha vyote kwa yeyote anaehitaji anicheki what's up tuchat ikiwa na pamoja ya kumpa orodha yote ya bidhaa pamoja na bei ya ujumlishwaji kwa kila kitu kwa tathmini tu vina thamani ya million 1.5 vikiwa na risiti za manunuzi karibuni 0752048709
 
Back
Top Bottom