Happy Maulid Day


Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
498
Likes
340
Points
80
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
498 340 80
Nachukua nafasi hii kuwatakia Waislamu wote Sikukuu njema ya Maulidi. Mwenyezi Mungu awabariki Sana. Naomba kwa neema zote na kwa nafasi mliyo nayo Mliombee Taifa letu liweze kusonga mbele na kuwa na Amani ya kudumu. Tumwombee pia Rais wetu na viongozi wengine wa Serikali waweze kutumia Busara pale inapobidi kuchukua Maamuzi magumu kwa Maendeleo ya nchi yetu pendwa.


Nawatakia Maulidi Njema.
Ahsante sana kwa kusoma.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
wewe je nani atakuombea?
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
Thread nzuri ila imeharibiwa na baadhi ya maneno humo ndani pamoja na hiyo id
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,469
Likes
54,056
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,469 54,056 280
Shukrani jaziilah...!
 

Forum statistics

Threads 1,273,535
Members 490,428
Posts 30,484,387